Hỏi về sự khác nhau giữa CV Hỗ trợ tín dụng & CV Hành chính tín dụng?

Quản trị viên ơi, cho tớ hỏi vị trí:" Chuyên viên hỗ trợ tín dụng" và " Chuyên viên hành chính tín dụng" giống và khác nhau thế nào ? Đều là hỗ trợ cho nhân viên tín dụng fai ko nhỉ ? mình chưa rõ phần công việc của 2 vị trí này lắm !
thanks mọi người giải đáp giùm:)

Quản trị viên ơi, cho tớ hỏi vị trí:" Chuyên viên hỗ trợ tín dụng" và " Chuyên viên hành chính tín dụng" giống và khác nhau thế nào ? Đều là hỗ trợ cho nhân viên tín dụng fai ko nhỉ ? mình chưa rõ phần công việc của 2 vị trí này lắm !
thanks mọi người giải đáp giùm:)
Cả 2 đều là 1 mà bạn , đều là hỗ trợ cho nhân viên tín dụng ví dụ như rà soát , quản lý các hồ sơ tín dụng , quản lý việc rải ngân ..... Có những ngân hàng không có chức danh này mà để nhân viên tín dụng kiêm luôn các nhiệm vụ liên quan ( Eximbank ... )

Có tớ, tớ apply rồi, có mail phản hồi xem xét, nhưng giờ chưa thấy j cả. hx :-<

Có tớ, tớ apply rồi, có mail phản hồi xem xét, nhưng giờ chưa thấy j cả. hx :-<
Bạn apply vị trí nào thế? ở đâu vậy? t ở HN, apply giao dịch viên thôi. đợt trước t cũng gửi 1 lần rồi mà không có mail phàn hồi. lần này thì có đấy. k biết có dc gọi đi không nữa :-/

Bạn apply vị trí nào thế? ở đâu vậy? t ở HN, apply giao dịch viên thôi. đợt trước t cũng gửi 1 lần rồi mà không có mail phàn hồi. lần này thì có đấy. k biết có dc gọi đi không nữa :-/

ừ, tớ cũng GDV. Cũng có mail phản hồi nhưng chưa thấy gọi đi. :-<

mình cũng gưi cả 2 lần, mà 2 lần đều k có thư phản hồi, bùn não cả ruột, sao lại thế nhờ,

nhầm lần trc t gửi có mail phản hồi, lần này thì k...ôi mìhh bùn qá cơ:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back