Hỏi về quy trình cho vay tại 1 ngân hàng cụ thể

luongtich là hà mi hả? hehe, thế là quen biết mà mình không nhận ra. hehe, Phuong cùng hội máu mà.hehe

anh làm tín dụng cá nhân em ak, làm tín dụng DN thật sự là phải thu thập và phân tích rất kỹ. mất thời gian và đi lại nhiều mới xong được cái hồ sơ doanh nghiệp
a tuandhtm ui, em đang tìm tài liệu về quy trình cho vay của ACB để làm báo cáo thực tập. Nếu dc, anh gửi cho em 1 bản dc không ạ?

anh chị nào có thể cho em biết về quy trình cho vay tại một ngân hàng cụ thể ko, em đang làm bài tập nhưng chả biết lấy tài liệu ở đâu cả
Bạn có thể tham khảo ở đây nữa nhé, đây là tài liệu về quy trình tín dụng của NH BIDV (Bao gồm quy trình, các loại biểu mẫu và các phụ lục): http://ub.com.vn/threads/8448-Quy-t...y-du-BIEU-MAU-PHU-LUC-QUY-TRINH-?goto=newpost

Để mai về xem có tài liệu ko, nếu có anh gửi cho em để lại mail đi nhé
mail của em là: thanhtam0511 . mail của em là gmail nhé . anh thông cảm nha vì UB không cho đánh @... phía sau mail ạ
à anh ui, quy trình cho vay của cá nhân với doanh nghiệp có giống nhau không ạ? Nếu khác thì anh cho em quy trình cho vay của cá nhân nha anh.
Em cảm ơn anh nhiều lắm! :)

anh tuandhtm ơi! anh có thể cho em biết cơ cấu tổ chức quản trị rủi ro ở ACB được không ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,651
Thành viên mới nhất
testamentmerch
Back
Bên trên