Hỏi về phỏng vấn GDV Techcombank

mình từng làm gdv ở Tech, chỉ làm 1 thời gian ngắn thôi, mình ko bít bạn pv có giống mình ko, nhưng pv vòng 2 ở Tech, bạn sẽ pv với 1 nhân sự, 1 giám đốc (chỗ bạn sẽ dc nhận vào), hỏi ko tập trung vào nghiệp vụ j đâu. Đầu tiên cũng giới thiệu bản thân, xong rồi hỏi sao chọn Tech, sao làm gdv,..hỏi nhìu vấn đề nữa (tùy câu trả lời của bạn mà người ta hỏi rộng ra). VD như mình nói mún làm gần nhà, mấy anh chị đó hỏi bao nhiu km thì là gần,...đến khi gọi đi làm ở chỗ hơi xa thì chị bên nhân sự còn chỉ mình đường đi đến đó nhanh nhất nữa. Bạn cứ thoải mái, hôm bữa mình pv cũng vui lắm, mình thấy bên đó nhân sự trẻ nên pv thoải mái. Nhưng lương bên đó ko cao đâu nha.hehe, CHÚC BẠN MAY MẮN NHÉ.

Bạn từng làm ở tp nào vậy? Lương gdv là bao nhiêu bạn có phải tầm 5tr k? Mà sao b làm đc 1 thời gian lại nghỉ thế?

minh lam o sai gon, do xin dc viec o duoi que nen nghi ve que lam, luong chinh thuc hoi do cua minh (minh zo thang 7/2012) tinh ra la dc gan 5tr thoi, ma viec nhiu lam, lam ko co thoi gian uong nc, nhung hoc dc nhiu, moi truong than thien, trong chi nhanh minh lam toan nguoi tre nen zui ze, nhiet tinh lam. Minh ma ko xin dc viec o duoi que thi chac van lam o Tech thoi

minh lam o sai gon, do xin dc viec o duoi que nen nghi ve que lam, luong chinh thuc hoi do cua minh (minh zo thang 7/2012) tinh ra la dc gan 5tr thoi, ma viec nhiu lam, lam ko co thoi gian uong nc, nhung hoc dc nhiu, moi truong than thien, trong chi nhanh minh lam toan nguoi tre nen zui ze, nhiet tinh lam. Minh ma ko xin dc viec o duoi que thi chac van lam o Tech thoi
Uh vậy hả..tại mình cũng đang định app vào vị trí này..hihi thks bạn nha

nay e dc hoi moi 2 cau thoi :(
moi nguoi dc hoi nhieu lam
e chi hoi co 2 cau, chac tach roi :((

Cho mình hỏi có bạn nào sáng mai đi pv vị trí GDV ở TPHCM ko vậy, mà pv GDV người ta hỏi những j vậy, có ai đi pv rồi chia sẽ cho mình ít kinh nghiệm với

cho mình hỏi bạn làm bài Test tập trung ntn bạn ? câu hỏi như thế nào đó ? cảm ơn bạn nhiều !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên