Hỏi về kết quả v1 và thông báo v2 của đợt thi 3/2016 Vietin

Các bác cho e hỏi e đọc và tìm hiểu thấy V2 của VTB vào 11,12 tháng 4, trc khi pv sẽ có kqua vòng 1 trước đó ít nhất 3 ngày, thì e tính đến 7-8/4 sẽ kqua v1 đúng k? Hay vào forums lại thấy có bác sau 2 ngày pv đã được phòng hành chính gọi báo đỗ rồi T.T làm e lo ko qua v1 quá huhu T.T

Mới pv có 2,3 ngày thôi mà bạn, khoảng mùng 7 là có kq thôi bạn à. Cứ phải bình tõm.;)

Khoảng 1 tuần sẽ có kết quả nhé. Thường thì lịch PV tập trung vòng 2 sẽ được đăng trên Web Vietin. Cứ bình tĩnh nhé...

Mình mới nhận được thông báo đi pv vòng 2 vào 12/4 này
Vừa mừng vừa lo. Không biết thông thường thì khoảng 100 người thì bao nhiêu người được vào vòng trong, phỏng vấn GDV ở VTB thì hỏi những gì?

Mìnhcũng vừa nhận được mail pv 2 vào ngày 12 này, hp kinh khủng, mà bị thi cuối chiều, mà nghe nói những ng pv đầu là những ng có điểm vòng loại cao hơn đúng k? Lo quá huhu

Mìnhcũng vừa nhận được mail pv 2 vào ngày 12 này, hp kinh khủng, mà bị thi cuối chiều, mà nghe nói những ng pv đầu là những ng có điểm vòng loại cao hơn đúng k? Lo quá huhu
Bác ơi, thông tin những người pv đầu giờ là điểm cao hơn bác lấy ở đâu vậy? Bác đừng làm em sợ chứ? :)

Ơ iêm nhớ mang máng ở e đọc ở đâu ra trong forums ấy :3 thấy bảo ai điểm cao sẽ được pv trc, ai xác nhận thông tin giúp e cái, e cũng hoang mang lắm vì e pv tận giữa gần cuối buổi chiều cơ huhu

Ơ iêm nhớ mang máng ở e đọc ở đâu ra trong forums ấy :3 thấy bảo ai điểm cao sẽ được pv trc, ai xác nhận thông tin giúp e cái, e cũng hoang mang lắm vì e pv tận giữa gần cuối buổi chiều cơ huhu
Em cũng mong không phải như vậy. Định mệnh số em thum thủm, lúc nào cũng áp chót, chán mẹ luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên