Hỏi về chế độ và lương, thưởng PG bank?

Có anh chị nào đã và đang làm việc tại Ngân hàng xăng dầu PGbank chia sẻ giúp em với ạ. Em cám ơn cả nhà nhiều nhiều
Bạn làm ở vị trí gì? của HO hay chi nhánh? Trước đây bạn đã làm ở NH hay tổ chức nào chưa? Vì mỗi người, mỗi vị trí 1 mức lương bạn ạ...

năm có 13 tháng lương, cuối năm hoặc thưởng từ 2-4 tháng hoặc không có gì.
cái chính là bạn mà mới vào PG thì lương khởi điểm chắc dao động từ 3,5 triệu đến 5 triệu tùy từng vị trí. Nếu có KN ngân hàng rùi mà mặc cả được lương thì nó sẽ theo lương bạn đã đề nghị. Nói chung tùy người. Bạn phải nói rõ hơn.

cái này là bí mật bạn ạ, vào rồi sẽ biết :d
@naliah dang lam ho hay cn thế :)

T cũng đang có cơ hội làm ở phòng kế toán của PGbank. Mọi người cho t hỏi là vị trí đấy như thế nào ạ? Chế độ ở PG có tốt không? T đang phân vân quá

b mình làm pg bank thái bình, gdv, lg+phụ cấp/tháng là hơn 6tr. vị trí qhkh còn cao hơn. làm nhàn, nghỉ t7,cn. pg bank h thuộc tập đoàn dầu khí nên chả thua gì big4 đâu. đó là đôi điều m biết, cse với b

b mình làm pg bank thái bình, gdv, lg+phụ cấp/tháng là hơn 6tr. vị trí qhkh còn cao hơn. làm nhàn, nghỉ t7,cn. pg bank h thuộc tập đoàn dầu khí nên chả thua gì big4 đâu. đó là đôi điều m biết, cse với b
haha!pg bank ma thuoc tap doan dau khi ha? gp bank moi thuoc tap doan dau khi con pg bank thuoc tap doan xang dau viet nam ban a! pg bank la 1 trong nhg ngan hang yeu nhat he thong!:)

hị. m đọc và nhầm vs PVcombank. sr sr. cơ mà pg bank cũng k tới mức yếu nhất hệ thống đâu b ah. chế độ lg vẫn hơn nhiều ngân hàng khác. còn gp bank trc bên dầu khí góp vốn nhiều nhưng đã thoái vốn r. gp cũng đã bán cho ngân hàng nước ngaoif và tới đây sẽ trở thành chi nhánh 100% vốn nước ngoài tại việt nam.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên