[HỎI] Lương làm MOD, SMOD trên UB là bao nhiêu ?

trung90

Sắp Lấy Vợ :(
Câu hỏi hơi tế nhị nhưng vẫn thực sự rất tò mò:), các đồng chí cóc xinh trai,viettran,phuong1290.. vào cho ít gach đá xây lâu đài cái:), lương được quy ra thóc hay sản phẩm ý nhỉ8-}

Lương là niềm tin và sự hứng thú của tất cả các thành viên đối với UB cộng với sự quan tâm "săn sóc" của anh hungviet=))

Lương là niềm tin và sự hứng thú của tất cả các thành viên đối với UB cộng với sự quan tâm "săn sóc" của anh hungviet=))

mình tham gia vài diễn đàn, khi được hỏi thế này, 1 số mod,smod đều trả lời gần giống đồng chí Việt .
có khi nào...vì tâm huyết,gắn bó, vì được các uber yêu quý mà ko Cần lương chăng, :)).

mình tham gia vài diễn đàn, khi được hỏi thế này, 1 số mod,smod đều trả lời gần giống đồng chí Việt .
có khi nào...vì tâm huyết,gắn bó, vì được các uber yêu quý mà ko Cần lương chăng, :)).
Nhờ UB mình mới có cơ hội thò cái chân vào Bank nên cảm kích UB lắm, làm vì tâm huyết thôi bạn ạ:D

diễn đàn nhiều người xem quảng cáo nhiều mới có lương chứ lìu tìu thì tâm huyết là chính :))
1 tràng vỗ tay cảm ơn các smod và mod :)) khích lệ tinh thần thôi ợ

cách đây 2,3 năm, m đc biết lương mod bên diễn đàn TTVNOL.com thời điểm mà mục tư vấn tình yêu cực kỳ hot, cũng phải 3,4 chai/1thang'. Bên UB làm ăn được chắc cũng phải hơn cái thời điểm 2,3 năm trc ý nhỉ,he2

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên