hỏi kinh nghiệm thi vào ocean bank 2014

Bích NHG

Thành viên mới
anh chị cho em hỏi kinh nghiệm một chút ạ, em mới ra trường, đang thi vào vị trí hỗ trợ tín dụng của ocean bank mà chưa biết ôn như thế nào, nên ôn tài liệu gì. mn giúp em với ạ.

Bạn ơi! Cho mình hỏi là bạn nộp hồ sơ vào Ocean Bank, hồ sơ gồm những gì vậy bạn? Ocean Bank Cần Thơ thông báo tuyển dụng mà yêu cầu hồ sơ chỉ nộp mẫu thông tin ứng viên, mình đang phân vân là nên nộp đầy đủ các giấy tờ có liên quan hay là chỉ nộp mẫu thông tin ứng viên? Chúc bạn thi tốt

Mình cũng chuẩn bị thi vào vị trí nhân viên kinh doanh của Oceanbank :(( ko biết cần những hồ sơ gì nhỉ ??? hay bạn nào có kinh nghiệm vị trí này cho mình chút kinh nghiệm với

Bạn ơi! Cho mình hỏi là bạn nộp hồ sơ vào Ocean Bank, hồ sơ gồm những gì vậy bạn? Ocean Bank Cần Thơ thông báo tuyển dụng mà yêu cầu hồ sơ chỉ nộp mẫu thông tin ứng viên, mình đang phân vân là nên nộp đầy đủ các giấy tờ có liên quan hay là chỉ nộp mẫu thông tin ứng viên? Chúc bạn thi tốt
bạn cứ làm theo hướng dẫn trên trang web của Ngân hàng nhé!

Bạn cũng ở CT hả? Mình cũng vậy nè hjhj. Mà bạn nên nộp bộ hồ sơ hoàn chỉnh theo thông tin trên web chính của Ocean bạn nhé! Vì mình cũng nộp bản ttuv ngta ko chịu bạn à

các bạn nộp trực tiếp hay qua mạng đấy? t nộp theo mẫu đơn trực tuyến khi kích vào chỗ vị trí tuyển dụng mà. nỏ chỉ là một cái cv thôi. viết xong nhấn gửi đi là được. hôm t nộp không thấy bảo gửi qua mail. nếu nộp thế thì ng ta không chấp nhận hả bạn? lần trước t cũng nộp nhưng không thấy trong danh sách thi viết nên đang sợ nộp thế thì bị loại hồ sơ đây. :(

các bạn nộp trực tiếp hay qua mạng đấy? t nộp theo mẫu đơn trực tuyến khi kích vào chỗ vị trí tuyển dụng mà. nỏ chỉ là một cái cv thôi. viết xong nhấn gửi đi là được. hôm t nộp không thấy bảo gửi qua mail. nếu nộp thế thì ng ta không chấp nhận hả bạn? lần trước t cũng nộp nhưng không thấy trong danh sách thi viết nên đang sợ nộp thế thì bị loại hồ sơ đây. :(
bạn có thể làm thêm cv rồi gửi qua mail cũng đc, áp dụng că 2 cách đều đc mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên