Hỏi Đào tạo và thử việc ở ACB

a/c/b nào làm việc ở ACB cho m hỏi sau khi kí offer thì lộ trình đào tạo và thử việc ntn a? (thời gian đào tạo và thử việc bao lâu, đào tạo ở chi nhánh hay ở đâu, chỉ tiêu cho từng giai đoạn ntn và nếu có thể cho m biết lương thưởng thì quá tốt) . Thanks u trước hen :3 :3

t pv ở Hòa Hưng cmt8 nhueng đc phân về cn 3/2 c ạ
pv ngày 2/10.
t mới gọi điện hỏi thì đc kêu là 16/10 lên kí offer r :3

Em vừa nhận được cuộc gọi bên tuyển dụng, báo em chưa đủ đk vào nv tư vấn tài chính cá nhân, nhưng hỏi em có vào ctv tư vấn tc cá nhân k, thử việc 3 tháng. Anh/chị/bạn cho em hỏi vị trí ctv này khác gì nv k? Có giai đoạn đào tạo, học việc như bt k? Chỉ khác nv về lương hay khác cả về công việc?
Em xin cảm ơn!
p/s: Có bạn nào pv hôm 24/3 ở Phan Chu Trinh k?

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người ơi, cho em hỏi , vị trí GDV của ACB có chỉ tiêu huy động hay gì không ạ

Chào các bạn, hiện mình đang chức danh PFC, đúng ra ngày 31/10 là mình học ở trung tâm đào tạo, nhưng vì 1 vài lý do thì mình được báo là phải chuyển xuống CTV và không được đi học đào tạo. Mình đã thi đạt trên e-learing ACB. Mong các bạn cho mình ý kiến. Rầu quá

Mình có thắc mắc là tại sao mình đang ở hợp đồng đào tạo mà đã bị áp chỉ tiêu cho cả 3 tháng, không biết rằng thử việc và đào tạo có dồn hay không, hay là sau 3 tháng nữa (hiện tại đã 2 tháng) thì mới ký hợp đồng thử việc và chạy chỉ tiêu lại. Mình rất nản.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,529
Thành viên mới nhất
duyentran141197
Back
Bên trên