Học Kinh tế, vì đâu thực tập… pha trà?

b hãy đọc bài ở trên đi rồi hiểu t nói j nhé. ở trên họ nói sinh viên cần phối hợp với doanh nghiệp để có kì thực tập chất lượng. THẾ NHƯNG ngân hàng nói luôn với bạn rằng khi nào cần tài liệu thì tới tôi hỏi liệu bạn còn mong chờ họ cho làm để được giữ lại như bài viết kia nói. tôi có đầy việc phải làm chả cần bạn phải vẽ việc ra cho tôi biết... tôi chả tiếc gì cả. đúng là buồn cười.
He he, bạn mà qua chỗ tôi thực tập thì may ra tôi cho bạn đỌc tài liệu hoặc cho chấm chút chứng từ. Chứ đừng mong tôi giao việc cho bạn.sai xót xảy ra có mà điếc, thằng nào giao thì thằng đó chịu trách nhiệm, tôi chả ngu gì trao vận mệnh của mình cho bạn. Nói thì hơi tiêu cực nhưng nếu là bạn bạn sẽ làm j???

He he, bạn mà qua chỗ tôi thực tập thì may ra tôi cho bạn đỌc tài liệu hoặc cho chấm chút chứng từ. Chứ đừng mong tôi giao việc cho bạn.sai xót xảy ra có mà điếc, thằng nào giao thì thằng đó chịu trách nhiệm, tôi chả ngu gì trao vận mệnh của mình cho bạn. Nói thì hơi tiêu cực nhưng nếu là bạn bạn sẽ làm j???
:))) đúng là chẳng ai dám cho mình làm việc cả. nếu cho làm thì toàn những việc vặt thôi. ban đầu nghe thông tin em tới cũng được mà ở nhà cũng được lúc đầu có chút buồn bã nhưng bây giờ thấy sung sướng vô cùng =))

b hãy đọc bài ở trên đi rồi hiểu t nói j nhé. ở trên họ nói sinh viên cần phối hợp với doanh nghiệp để có kì thực tập chất lượng. THẾ NHƯNG ngân hàng nói luôn với bạn rằng khi nào cần tài liệu thì tới tôi hỏi liệu bạn còn mong chờ họ cho làm để được giữ lại như bài viết kia nói. tôi có đầy việc phải làm chả cần bạn phải vẽ việc ra cho tôi biết... tôi chả tiếc gì cả. đúng là buồn cười.

Hì, tôi đã từng thực tập tại NH rùi, tôi thử việc tại ít nhất 5 ngân hàng rùi. Tôi hướng dẫn cả nhân viên mới lẫn sinh viên thực tập rùi. Bạn có ý kiến của bạn, tôi có ý kiến cả tôi. Đúng sai do mọi người nhìn góc độ nào thôi. Đừng nói tôi nói điều vô nghĩa. Bạn làm đi đã rùi hẵng nói nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên