Hỗ trợ UB huy động vốn tại Hồ Chí Minh và một số tỉnh lân cận

các bạn checks mail nhé! chúc may mắn! và xin nhấn mạnh lại đây là mình chia sẻ ko vì bất cứ mục đích gì. Đồng thời, danh sách các bạn vừa nhận đc chỉ là 1 phần nhỏ vì mình chỉ kịp gửi mỗi bạn hơn 20 khách hàng. Sẽ tiếp tục gửi nếu các bạn thấy bổ ích và có thể giúp đc các bạn. Đừng quên chúng ta cũng là 1 nhân viên sales nên để có đc 1 khách hàng ko chỉ dựa vào cái list này mà tất cả đều phải dựa vào năng lực mời chào và sư quyết tâm của các bạn. Có rất nhiều trường hợp khách hàng sau 3 tháng mới chịu giao dịch với mình. cũng có trường hợp khách hàng ở tận vũng tàu mặc dù không quen biết và chỉ qua điên thoại nhưng mình vẫn thuyết phục khách hàng giao dịch đc. ( Tận Tâm- Tận Tay)

Em đã nhận dc mail của anh...Có gì mong anh chia sẻ thêm ạ..Thanks anh nhiều lắm.

Cho em chen 1 chân với ạ.
He, e ra trường xong mò mẫn vào Nam làm mới đc mấy tháng... Mqh gần như bằng 0. May quá
Bác cho em vào địa chỉ này vs nha

E cảm ơn bác :)

lena.hvnh ( của em là Gmail bác nha)

các bạn checks mail nhé! chúc may mắn! và xin nhấn mạnh lại đây là mình chia sẻ ko vì bất cứ mục đích gì. Đồng thời, danh sách các bạn vừa nhận đc chỉ là 1 phần nhỏ vì mình chỉ kịp gửi mỗi bạn hơn 20 khách hàng. Sẽ tiếp tục gửi nếu các bạn thấy bổ ích và có thể giúp đc các bạn. Đừng quên chúng ta cũng là 1 nhân viên sales nên để có đc 1 khách hàng ko chỉ dựa vào cái list này mà tất cả đều phải dựa vào năng lực mời chào và sư quyết tâm của các bạn. Có rất nhiều trường hợp khách hàng sau 3 tháng mới chịu giao dịch với mình. cũng có trường hợp khách hàng ở tận vũng tàu mặc dù không quen biết và chỉ qua điên thoại nhưng mình vẫn thuyết phục khách hàng giao dịch đc. ( Tận Tâm- Tận Tay)
Hic vẫn chưa thấy, bạn gửi dùm mình nhé tranhuuhuy90@ gmail.com
Thanks bạn!

Bạn ơi mình có để lại email ở trên mà chưa nhận được mail của bạn, bạn có sót mình hem. hihi. nếu tiện thì bạn gửi lại cho mình mail quockhanh_cristiano@yahoo.com nhé. Thanks bạn nhiều

mình chưa nhận được mail của bạn...
Vui lòng gửi lại nhé theo dc gmail: sang2406@...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên