HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên QHKH Cá nhân tại Bắc Ninh [05.09.2012]

chào cả nhà, em vào bỏ bom diễn đàn phát
em cũng thi QHKH BN
chưa có ai được gọi à
lâu quá nhỉ

hôm qua mình alô lên chi nhánh thì chị nghe điện thoại bảo ko biết, ko thấy gì trên bảng thông báo, còn bên nhân sự gọi cho ng trúng tuyển chưa thì ko biết! gọi cũng như ko, hi hi

hôm qua mình alô lên chi nhánh thì chị nghe điện thoại bảo ko biết, ko thấy gì trên bảng thông báo, còn bên nhân sự gọi cho ng trúng tuyển chưa thì ko biết! gọi cũng như ko, hi hi

Hôm qua t cũng gọi và anh ấy cũng bảo thế. hơn 1 tuần rồi. chắc là lại TRƯỢT :((

có ai có tin j chưa ạ
lâu quá rồi chẳng nhẽ bao nhiêu người mà chẳng đc người nào hết sao???
nguy hiểm quá

có ai có tin j chưa ạ
lâu quá rồi chẳng nhẽ bao nhiêu người mà chẳng đc người nào hết sao???
nguy hiểm quá

Mình nghĩ chắc là họ thông báo rùi, chắc mấy bạn đỗ rùi thì hem cần vào lại đây tìm thông tin tuyển dụng nữa nên mới ko có thông tin gì ntn. ^^

các bạn thi hd hà nội được gọi đi pvấn lần 2 rồi mà bên BN ko thấy động tĩnh gì, trượt rồi hu hu

mình thấy các anh chị ở ngân hàng này cũng dễ tính và nhiệt tình... các bạn thi ở bắc ninh qua vòng test iq và tiếng anh rồi thế nào nữa. mình out từ vòng gửi xe nên hơi bùn...:bz

Tớ vừa gọi lên chi nhánh hỏi, thấy chị ở đó bảo đã thông báo kết quả rồi. Thế là đã chính thức trượt HD rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên