HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [27.04.2013]

Mình phỏng vấn sơ tuyển trước đó và test ngày 25/4 vừa rồi, qua ngày hôm sau là nhận được điện thoại qua lễ lên hội sở phỏng vấn lại lần nữa.

- - - Updated - - -

Bạn ơi bạn test đợt 18/4 hay đợt mới 27/4 vậy bạn

Mình test của đợt 27/4 bạn ah.

Zậy có bạn nào nhận đươc mail gì không ta? nếu không đậu chắc nó cũng gửi mail cho mình biết chứ hả bạn?

Các cậu cho tớ hỏi tí hicihcic...hình như là ngân hàng nhà nước chỉ tuyển ĐH thôi phải không.Còn Cao Đẳng trở xuống là miễn hả hcihcic.....Còn tư nhân có vậy không tớ đang lo lắng đây tuần sau tớ sẽ đi nộp hồ sơ

Các cậu cho tớ hỏi cái hhicci...Mà có thật là mấy cái ngân hàng nó có nhận bằng CĐ không

Bạn nộp bằng hình thức nào vậy? mình cũng nộp mà hem thấy tin tức gì hết ak
Mình phỏng vấn sơ tuyển trước đó và test ngày 25/4 vừa rồi, qua ngày hôm sau là nhận được điện thoại qua lễ lên hội sở phỏng vấn lại lần nữa.

- - - Updated - - -

Mình test của đợt 27/4 bạn ah.

Mấy bạn ơi, cho mình hỏi có ai nhận được đt hay mail thông báo kết quả phỏng vấn không ?

Hic. mình nộp bữa 13/4 mà chưa có được gọi. chắc out rùi quá. bữa 4/5 mình gọi lên ngân hàng hỏi ngta kêu đang duyệt mà hok biết có phải hok hay mình out rùi nữa.:(

Zậy có bạn nào nhận đươc mail gì không ta? nếu không đậu chắc nó cũng gửi mail cho mình biết chứ hả bạn?

Bạn pv ngày nào za ?
Mình không nhớ rõ là đọc ở đâu nhưng nghe nói bên HD làm nhanh lắm , khoảng 3-5 ngày sẽ gọi nếu đậu và 7-10 ngày nhận mail thank you letter nếu rớt đó bạn :)

Bạn pv ngày nào za ?
Mình không nhớ rõ là đọc ở đâu nhưng nghe nói bên HD làm nhanh lắm , khoảng 3-5 ngày sẽ gọi nếu đậu và 7-10 ngày nhận mail thank you letter nếu rớt đó bạn :)

Bạn pv ngày nào ?? mình pv sáng 3/5, chị giám đốc có nói sau 3 ngày nếu đạt sẽ gọi. Giờ qua ngày thứ 4 mình chưa được gọi chắc tiêu rồi, chờ nhận mail cảm ơn :))

Nói chung là mình thích cách làm việc của HDBank, cực kỳ nhanh chóng. Đậu hay rớt cũng cho biết sớm chứ không bắt ứng viên chờ đợi như nhiều NH khác.

Bạn pv ngày nào ?? mình pv sáng 3/5, chị giám đốc có nói sau 3 ngày nếu đạt sẽ gọi. Giờ qua ngày thứ 4 mình chưa được gọi chắc tiêu rồi, chờ nhận mail cảm ơn :))

Nói chung là mình thích cách làm việc của HDBank, cực kỳ nhanh chóng. Đậu hay rớt cũng cho biết sớm chứ không bắt ứng viên chờ đợi như nhiều NH khác.[/Q
Bạn cho mình hỏi hôm phỏng vấn có mấy người trong hội đồng tuyển dụng vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên