HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [20.05.2013]

Mình phỏng vấn hôm 4/5, cũng y như bạn, lúc phỏng vấn anh GĐ cứ nói đỡ cho mình suốt, còn chị nhân sự xoay mình như chong chóng, chê quá trời, cũng hy vọng mà hôm nay nhận thư cảm ơn buồn tê tái.
Hôm phỏng vấn của bạn hội đồng tuyển dụng có mấy người vậy?

Hôm mình pv không có bị chê, chị gđ nói tốt nhưng chị Tú (phòng nhân sự) hỏi mình hiện tại có đi làm được liền chưa thì mình nói chưa vì chưa tốt nghiệp. Chắc vì thế mà out :( mình pv sáng 3/5 là trước bạn nhưng sao mình chưa nhận được mail cám ơn ta :)) Có bạn pv sáng 3/5 được gọi báo đậu rồi mà mình chưa được, cũng không thấy mail miếc gì cả

Hôm mình pv không có bị chê, chị gđ nói tốt nhưng chị Tú (phòng nhân sự) hỏi mình hiện tại có đi làm được liền chưa thì mình nói chưa vì chưa tốt nghiệp. Chắc vì thế mà out :( mình pv sáng 3/5 là trước bạn nhưng sao mình chưa nhận được mail cám ơn ta :)) Có bạn pv sáng 3/5 được gọi báo đậu rồi mà mình chưa được, cũng không thấy mail miếc gì cả

Chưa nhận mail là còn hy vọng bạn à. Chúc bạn may mắn nha!

Mình pv 18.4 ở hội sở, bạn mình thì đã nhận mail out của hd rồi. Còn mình thì ko thấy động tĩnh gì cả. Ko biết sao nữa.

Có bạn pv ngày 3.5 đã được báo là đậu rồi à. Mình pv 18.4 mà đến h chưa nhận được thông tin gì cả. Hic có ai có số điện thoại chị tú ko?

Chưa nhận mail là còn hy vọng bạn à. Chúc bạn may mắn nha!

Hôm pv có 1 bạn nữ vào trước mình, sau đó lúc ra bạn ấy nói có hỏi chị Tú là nếu sau 3 ngày không thấy liên lạc có nghĩa là em không đạt phải không?? Chị Tú bảo uh. Vì vậy mình nghĩ chuyện trả lời mail cảm ơn cũng hên xui người có người không ah. Nhưng cứ hy vọng coi thế nào, cảm ơn bạn nha !

Hôm pv có 1 bạn nữ vào trước mình, sau đó lúc ra bạn ấy nói có hỏi chị Tú là nếu sau 3 ngày không thấy liên lạc có nghĩa là em không đạt phải không?? Chị Tú bảo uh. Vì vậy mình nghĩ chuyện trả lời mail cảm ơn cũng hên xui người có người không ah. Nhưng cứ hy vọng coi thế nào, cảm ơn bạn nha !

Khi nào có tin vui thì ý ới cho mọi người biết nha bạn. Cuộc cách mạng vào ngân hàng thật là vất vả, 1 chọi 10,20,50 thậm chí là 100, như ông bà mình đánh giặt ngày xưa ấy, chỉ có điều giặt bắn thì chết liền còn mình thì đau khổ, chờ đợi, mỏi mòn một thời gian rồi tự chết.:))

có ai biết cách nộp trực tuyến ko?bày e vs..kiếm hoài ko ra chữ tuyển dụng vs quản lý hồ sơ đâu hết là sao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên