HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.03.2016]

Mn nộp CV qua email hay qua trang chủ của Hd vậy? Mình toạch từ vòng hồ sơ cơ à :(

Có ng thì nộp mail, ng nộp trực tuyến trang chủ. Mai là test vị trí GDV thôi. Còn các vị trí mhacs k rõ bạn nhé

Mình thi IQ nhiều ngân hàng chưa thấy ngân hàng nào đề IQ củ chuối như ngân hàng này. Đề photo mờ mịt, cứ có mấy cái hình chấm nọ chấm kia mà mực photo lem chả nhìn rõ cái j. 30 câu IQ, 30 câu tiếng anh trong 60'. Số câu như vậy mà làm trong 60' mình cho rằng không hợp lý. Hic. nói chung hên xui. có những câu đến bây giờ cũng vẫn ko rõ đáp án =))

Mình thi IQ nhiều ngân hàng chưa thấy ngân hàng nào đề IQ củ chuối như ngân hàng này. Đề photo mờ mịt, cứ có mấy cái hình chấm nọ chấm kia mà mực photo lem chả nhìn rõ cái j. 30 câu IQ, 30 câu tiếng anh trong 60'. Số câu như vậy mà làm trong 60' mình cho rằng không hợp lý. Hic. nói chung hên xui. có những câu đến bây giờ cũng vẫn ko rõ đáp án =))

bạn còn nhớ gì nhiều không :D cho ít rì viu cụ thể hơn với :D thanks bạn đã chia sẻ

Mức độ khó dễ của đề ra sao hả chế ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back