HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

Nay mình cũng được anh Tín gọi hẹn phỏng vấn lần 2 sáng thứ 3 tuần tới. Lý do lần trước pv chưa có lãnh đạo chi nhánh phỏng vấn. Ko bít lần này đông ko nữa:)

Bạn autospy hình như là phỏng vấn vị trí Hỗ trợ tín dụng mà phải không bạn. QHKH thì hình như chưa gọi đâu thì phải (hy vọng là thế :D)

tớ thi vào vị trí QHKHDN cùng đợt này mà, nhưng mà anh Tín hỏi tớ có thích làm vị trí Hỗ Trợ tín dụng ko:)) thứ 3 tới là QHKH đi gặp giám đốc các chi nhánh nhé ;))

tớ thi vào vị trí QHKHDN cùng đợt này mà, nhưng mà anh Tín hỏi tớ có thích làm vị trí Hỗ Trợ tín dụng ko:)) thứ 3 tới là QHKH đi gặp giám đốc các chi nhánh nhé ;))

thế là tớ thi QHKH ko dc báo thứ 3 đi pv là tạch rùi ah bạn ơi =((

t làm HD THủ Đô, nghe nói chi nhánh t sắp tuyẻn thêm 1 QKHH, ưu tiên con trai và có kinh nghiệm, ai cần kih nghiêm pv mời t đi cafe nhớ, lien lac qua nick : essien_1989 ( ưu tiên girl ) =))

Chuẩn bị dc gặp các đồng nghiệp mới rồi :)

A ơi, thế là HD có thông báo gọi những ng qua đợt phỏng vấn CV QHKH đợt vừa r r àh? Hix, thế mình lại trượt tiếp r sao~~
Đời ơi đen thế :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back