HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

Mình được gọi rồi, 1h30 - H210

Ai có đề thi của NH này chia sẻ đi. Mình chưa từng thi NH bao giờ.

Hình như jờ đó là đúng đấy bạn à, mình cũng eo đc gọi điện báo như vậy mà :D khi đi chỉ đc mang theo bút và máy tính :))

Đang ở Hà Nội thì chẳng có ma nào gọi vừa về nàh sáng hôm qua thì chiều hôm nay gọi...300km phải ít ỏi gì đâu, có nên ra hay không đây.

hôm nay tớ vừa đi thi hdbank bắc ninh về .thi hôm qua phỏng vấn hôm nay .thứ 7 lại thi tiếp hdbank hà nội.có ai muốn nghe kinh nghiệm thương đau không
mình còn nhớ cả đề thi quan hệ khách hàng và cả câu hỏi phỏng vấn nữa nhưng mà hôm nay phải đi xem máy mấy trăm cây về bác ninh phỏng vấn mắt h đỏ quach mặt phờ phạc .đi ngủ đã khoang 3 4 h sáng tỉnh dạy nhớ đươc câu nào mình sẽ up lên hết dạo này toàn ngủ sớm và dạy 4 h G9

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm nay tớ vừa đi thi hdbank bắc ninh về .thi hôm qua phỏng vấn hôm nay .thứ 7 lại thi tiếp hdbank hà nội.có ai muốn nghe kinh nghiệm thương đau không
mình còn nhớ cả đề thi quan hệ khách hàng và cả câu hỏi phỏng vấn nữa nhưng mà hôm nay phải đi xem máy mấy trăm cây về bác ninh phỏng vấn mắt h đỏ quach mặt phờ phạc .đi ngủ đã khoang 3 4 h sáng tỉnh dạy nhớ đươc câu nào mình sẽ up lên hết dạo này toàn ngủ sớm và dạy 4 h G9
thứ 7 này thi ở HN rồi, bạn ơi up sớm cho mọi người tham khảo với nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back