Habubank nhận thực tập sinh [31/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tiêu chuẩn với các vị trí nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thế những sinh viên đã ra trường thì có được nhận thực tập ở ngân hàng hay không?

Chịu hem nhận ra ai.
Ngày xưa bị đẩy đi đẩy lại mấy phòng liền,đến là khổ. Ghét nhất cái phòng 101,cái bà gì mặt dài như cái bơm ấy,cứ hỏi là quát:(

kém thía mem 318-b7 đâyyyyyyy
:)) cái phòng ý jo lên 210 oy,cái bà ý cũng chuyển lên lun chứ :((.mỗi năm lên gặp bà ý 4 lần huhuhu

---------- Post added 23-09-2011 at 07:14 PM ----------

Tiêu chuẩn với các vị trí nhé :)

" Chúng tôi chỉ liên lạc với sinh viên đạt yêu cầu sơ tuyển hồ sơ"
thía nó mà loại hồ sơ thì mjh say byebye vs cái giấy giới thiệu thực tập chắc @.@

---------- Post added 23-09-2011 at 07:15 PM ----------

không bít bên NH thía nào chứ bên TC thì thía,hjx tạch lần 1 là khỏi thực tập lun chắc :((
ẹc .. thế cơ à, nguy hiểm thật:-ss

mà jo chắc j đã xin đc cái giấy đóa chớ :))

---------- Post added 23-09-2011 at 07:18 PM ----------

sao tớ nghe nói trường mình xin nhiều giấy giới thiệu thực tập vẫn đc mà, nếu lấy thêm thì đóng thêm tiền thôi.

Đùa ak,tớ hỏi cả k45 vs k44 đều có câu trả lời thía mà,chỉ có bảng điểm là xin được nhìu thui

to hoc KTQD khoa ngan hang to dang hoc ki 1 nam 4 kì sau đi thực tập nhưng không biết thực tập ở đâu cả ??/

thía nó bắt cậu đi thực tập chỗ nào @.@[/QUOTE]

Cty, DN, tập đoàn...j cũng đc miễn k phải NH, để tránh viết khóa luận về NH, trùng lặp với khoa NH, thế đấy, haizzz...

hic, ko trả lại hồ sơ, mà chỉ liên lạc với những người đạt yêu cầu sơ tuyển, giấy giới thiệu dùng 1 lần tạch thì làm sao mà thực tập đc nữa, các NH ko chấp nhận bản photo à? mà trước mắt là xin giấy kiểu gì @@

hic, ko trả lại hồ sơ, mà chỉ liên lạc với những người đạt yêu cầu sơ tuyển, giấy giới thiệu dùng 1 lần tạch thì làm sao mà thực tập đc nữa, các NH ko chấp nhận bản photo à? mà trước mắt là xin giấy kiểu gì @@
Thực ra cái hồ sơ thì khó nhất là giấy giới thiệu của trường mình học. Thứ nhất, đây ko phải thời gian đi thực tập mà trường lên kế hoạch => xin giấy rất khó. Thứ hai, một số trường ko cấp giấy giới thiệu cho sinh viên ko thuộc đúng chuyên ngành Ngân hàng. Thứ ba, nếu có xin được rồi đem nộp mà ko trúng tuyển thì lúc đi thực tập thật die chắc :(.
=> Mình nghĩ là nếu bạn nào xin được cái giấy giới thiệu rồi thì đi công chứng làm vài bản, giữ lại bản chính (cơ mà cũng ko biết Ngân hàng có chấp nhận hay không :D).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net