Gửi anh, người em yêu

saobangtnt

Thành viên tích cực
Ngày tháng năm
hôm nay e nhớ anh lắm.nửa đêm tỉnh dây, e cố gắng ngủ tiếp mà ko sao ngủ nổi. e tìm kiếm điện thoại như một thói quen khó bỏ, mong chờ một tin nhắn của anh, hay chỉ là để đọc lại tn của chúng ta nhưng k có gì cả.e đã xóa hết chúng đi rồi. e thấy hối hận quá, cho dù ko vui đến đâu, lẽ ra em phải để lại tn của anh, để những lúc thế này e còn có thể tự an ủi mình rằng anh vẫn yêu em chứ.
và em khóc...

Là em sai khi đến giờ này vẫn chưa tìm kiếm ddc một công việc tử tế,ra trường gần 6 tháng rồi mà h này e vẫn phải xin tiền của bố mẹ, là em sai khi đã đòi hỏi anh phải quan tâm đến em, hỏi han em, giúp đỡ em, định hướng cho em, và e lại càng sai khi đòi hỏi như vậy khi anh bân
anh bảo em không nghĩ cho anh, còn em nói anh ko quan tâm em, ko lắng nghe em.anh bảo e vô dụng, muốn ở nhà thì ở nhà luôn đi, ko có trí hướng, ko có quyết tâm thì chỉ ở nhà thôi, mãi mãi thất nghiệp thôi. là em sai khi cứ để những tư tưởng buồn chát lấn át con người mình
và anh im lặng, em buồn chán, chỉ cắm đầu vào cái ti vi, xem hết phim này đến phim kia và lang thang vô định hình.

không biết đã bao lần chúng ta như thế này rồi anh nhỉ, em ko nhớ rõ nữa, anh nói rằng elm ko yêu anh, hay đúng hơn là anh ko cảm thấy tình yêu của em dành cho anh.. em phải làm như thế nào mới có thể để anh biết điều ấy? liệu có còn quan trọng nữa không
em ko biết tâm sự với ai, anh chưa từng gặp bạn bè em, gia đình em, em ko thể hỏi ý kiến từ họ, em chỉ còn biết im lặng

gửi lời xin lỗi đến anh, và chúc anh hạnh phúc nhé.em sẽ tập bước đi khi không có anh, em cần có một công việc và em sẽ làm được

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng từng rơi vào hoàn cảnh giống bạn, người ta bảo thương cho roi cho vọt, mình nghĩ đó là cách thể hiện sự quan tâm của người iu bạn, ko muốn bạn sau này ko có tương lai nên mới nói thế, thuốc đắng giã tật mà. Từ bây giờ hãy đứng lên và làm lại từ đầu nhé, đừng chán chường nữa. Hãy chứng tỏ cho anh ấy thấy là bạn tôn trọng những lời anh ấy nói, cũng thể hiện rằng bạn iu anh ấy, làm con gái phải có chí hướng và sống độc lập mới đẹp trong mắt nam nhi đc. Chú bạn luôn vui vẻ

Cố gắng lên bạn, mình cũng đã từng rơi vào tâm trạng như bạn, nhưng là mình từ bỏ anh ấy vì lý do gì ư? Không hợp
tuổi, lãng xẹt đúng không? Anh thương mình nhưng mình chưa hề cho mình và cả anh cơ hội để nói lời yêu thương!
Mặc dù giờ đây mình đang có người con trai khác theo đuổi nhưng có lẽ trái tim mình đã dành cho anh mất rồi, nhưng
biết làm sao khi chính mình là người nói rằng không bao giờ muốn liên lạc với anh nữa! Ôi, có lẽ thời gian sẽ làm
lành vết thương lòng, và bạn ơi chúng ta hãy cố gắng cho sự nghiệp phía trước vậy![-O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên