GP.Bank GPBank tuyển dụng NHIỀU vị trí trên TOÀN HỆ THỐNG [31.05.2016]

Mình thi ngày 18/06 tại tp.hcm, hôm qua bên bp nhân sự có gọi hỏi số cmnd và nói vài hôm nữa sẽ gửi mail thông báo kq để pv vòng 3!!!
Hiểu luon oy. K thấy tăm hơi gì hết. Gọi ra ngoài Phòng tổ chức cán bộ ngoài đó thì hk ai bắt máy. Mà bạn thi vị trí gì? Ở đâu vay?

Hiểu luon oy. K thấy tăm hơi gì hết. Gọi ra ngoài Phòng tổ chức cán bộ ngoài đó thì hk ai bắt máy. Mà bạn thi vị trí gì? Ở đâu vay?
Ở tphcm bạn ơi, mình hôm đó đi pv, ko thi, cũng chưa biết đậu hay rớt, chờ nhận mail thông báo!

Mà các bạn đều điền đầy đủ cmnd rồi mà sao vẫn gọi hỏi vậy? nhân sự gpb làm ăn lạ nhỉ?

hjx, cg sắp đc 1 tháng mà ko có tin j @@ có lẽ nào.... T-T
mình thi Tổ chức Hành chính ở HN n26/6. Có bạn nào mà đc thông báo rùi thì ới mình để mình đỡ phải hóng nhé @@ tks nhiều T-T

Cách đây mấy hôm mình thấy có cuộc gọi đầu 04 hình như của GPbank nhưng luk ý đang đi mua đthoại k nghe. luk xong ngta thử máy tháo sim ra nên coi như số ý bị mất đi k tra lại. Có bạn nào hôm 26/6 thi ở trường ĐT cán bộ Viettinbank được gọi j chưa? lâu nhỉ :p k biết hôm đó có pai gọi k nữa. sợ gọi mà k nghe. mà mail cũng k thấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,720
Thành viên mới nhất
tpplayapp
Back
Bên trên