GP.Bank GPBank tuyển dụng NHIỀU vị trí trên TOÀN HỆ THỐNG [31.05.2016]

Dạ anh chị đã có kinh nghiệm cho em hỏi chút, vị trí hỗ trợ tín dụng bên GPBank có gì khác nhiều so với ngân hàng khác không, em đang làm QHKHCN bên TCB gần 1 năm có nộp được không?
khác thế nào bạn? vị trí HTTD thường = soạn thảo hợp đồng, kiểm soát hồ sơ, đăng kí đảm bảo.....

khác thế nào bạn? vị trí HTTD thường = soạn thảo hợp đồng, kiểm soát hồ sơ, đăng kí đảm bảo.....
Vâng anh làm bên GPBank lâu chưa ạ? Vậy em bấy lâu nay làm Sale kiêm luôn HTTD =))))))))))))))) Anh ơi em hỏi ý kia, kinh nghiệm dưới 1 năm apply được không?

Em bật mí với các bác là ntn: GPBank đang rất thiếu người, cực kỳ thiếu, nhất là HTTD. Các bác cứ nộp hồ sơ đi, mặc kệ tiêu chí là cái gì, chủ yếu là nhanh nhẹn, học hỏi nhanh và sức khỏe tốt. Lương HTTD tầm 7tr chưa phụ cấp xăng xe đi lại. Mô hình là HTTD thuộc Trụ sở chính nhưng ngồi tại chi nhánh. Mình là người HO đó ạ.
GPBank ko phải đi làm thứ 7, nghỉ toàn hệ thống.
Cực kỳ nhiều nguồn tin đáng tin cậy nói rằng việc sáp nhập Vietin là chắc chắn. Cơ hội cực kỳ rộng mở, apply đi các bạn
em muốn nộp cả 2 vị trí hỗ trợ tín dụng và kế toán giao dịch đc không a?

Có kinh nghiệm hỗ trợ cũng gần 3 năm 1 bank lớn, deal lương cao hơn trung bình dc ko ta

Em bật mí với các bác là ntn: GPBank đang rất thiếu người, cực kỳ thiếu, nhất là HTTD. Các bác cứ nộp hồ sơ đi, mặc kệ tiêu chí là cái gì, chủ yếu là nhanh nhẹn, học hỏi nhanh và sức khỏe tốt. Lương HTTD tầm 7tr chưa phụ cấp xăng xe đi lại. Mô hình là HTTD thuộc Trụ sở chính nhưng ngồi tại chi nhánh. Mình là người HO đó ạ.
GPBank ko phải đi làm thứ 7, nghỉ toàn hệ thống.
Cực kỳ nhiều nguồn tin đáng tin cậy nói rằng việc sáp nhập Vietin là chắc chắn. Cơ hội cực kỳ rộng mở, apply đi các bạn
Mình ko biết thế nào nhưng gần như sau khi sát nhập vào các ngân hàng lớn thì đa phần các nhân viên ngân hàng bị sát nhập sẽ đk hưởng mức lương thấp hơn và bị áp chỉ tiêu rất cao để bị đào thải nên sát nhập ko hẳn đã là tốt ^^

cho e hỏi sao em đánh phần điểm mạnh, điểm yếu lại ra dấu # vậy. e sửa nhưng cứ thoát ra là k đk.ai biết chỉ giùm e với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên