=))) Vẫn cứ cố. Chắc ngày trước thi GP tệch nên vào ném đá :v. Khổ. về vs MSB của bạn đi :v. đừng làm xấu hổ những MSB-er khác :))

Mọi người ơi cho mình hỏi với, đợt rồi mình thấy bên GP có chia ra 2 top phỏng vấn lần một. 1 nhóm PV bên Trần Đại Nghĩa, một nhóm PV bên HO. Không hiểu tại sao lại chia 2 nhóm ra như vậy và chia nhằm mục đích gì. Và mình thấy là cả các bạn QHKH cũng như các bạn Hỗ trợ TD mà PV bên Trần Đại Nghĩa đều đã được gọi. Còn các bạn PV lần 1 bên HO đã ai được gọi chưa vậy.
Cảm ơn mng nhiều !!!
Lần một tại Trần Đại Nghĩa là các chi nhánh đến PV, còn lần 2 thì PV ở HO thì ban tổng PV thì phải, còn người phỏng vấn thì tuỳ vào sự sắp xếp thường là ban giám đốc hoặc trưởng phòng QHKH, ban nhân sự,…

Mọi người ơi cho mình hỏi với, đợt rồi mình thấy bên GP có chia ra 2 top phỏng vấn lần một. 1 nhóm PV bên Trần Đại Nghĩa, một nhóm PV bên HO. Không hiểu tại sao lại chia 2 nhóm ra như vậy và chia nhằm mục đích gì. Và mình thấy là cả các bạn QHKH cũng như các bạn Hỗ trợ TD mà PV bên Trần Đại Nghĩa đều đã được gọi. Còn các bạn PV lần 1 bên HO đã ai được gọi chưa vậy.
Cảm ơn mng nhiều !!!
pv 1 ben HO dc gọi lâu r, pv vòng 2 luôn r bạn ak, gio dang cho kết quả
Thông báo, đã có kết quả CV QHKH, ngân hàng sẽ sớm thông báo cho các bạn trong ngày hôm nay hoặc ngày mai. Thân
chắc chiều là có thông báo thôi :p

ancuong nhận được thông báo chưa? :p
chưa thấy thông báo gì =)) cứ dự đoán thế =)) với cả cũng ko bảo chiều hôm nào mà =))[/Q
Kể mà kq nhanh như mấy lần test và PV thì tốt biết mấy, hôm hỏi chị nhân sự bảo 1 tuần mà giờ gấp 2, 3 lần roài. Kể cũng hơi nản thật :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên