Ngày mai chắc là phỏng vấn lần 2 rồi! bạn Jess được TB lương vs đỗ là đợt trước đấy.

sao moị người máu làm GP the nhi. Lần trước mình thi đỗ nhưng QĐ sang MSB làm vì GP thuộc dạng bị kiểm soát đặc biệt, khả năng phát triển tín dung rất hạn chế, QHKH không có cơ hội để phát triển. Mình ngồi chơi xơi nước hang tháng lãnh lương đều cũng chả thoải mái gì. Mức thu nhập thì tùy thỏa thuận nhé các bạn. Nếu lơ ngơ mới ra trường thì 5 củ là hết đất, mỗi tháng giữ lại 1 triệu. Ai có kinh nghiệm máu mặt thì lương cao hơn tý (tầm 7 triệu ) bù lại chỉ tiêu áp lực cao hơn.

sao moị người máu làm GP the nhi. Lần trước mình thi đỗ nhưng QĐ sang MSB làm vì GP thuộc dạng bị kiểm soát đặc biệt, khả năng phát triển tín dung rất hạn chế, QHKH không có cơ hội để phát triển. Mình ngồi chơi xơi nước hang tháng lãnh lương đều cũng chả thoải mái gì. Mức thu nhập thì tùy thỏa thuận nhé các bạn. Nếu lơ ngơ mới ra trường thì 5 củ là hết đất, mỗi tháng giữ lại 1 triệu. Ai có kinh nghiệm máu mặt thì lương cao hơn tý (tầm 7 triệu ) bù lại chỉ tiêu áp lực cao hơn.
hôm trc thấy anh pv cũng nói như vậy, tháng 5 củ, bị giữ lại 1 củ, hàng quý đánh giá nếu ok thì trả 1 củ ko thì mất, tháng chỉ cần cho vay 1 tỷ, ko có lương kd thêm.

Sinh viên mới ra trường. Có nơi để học hỏi và làm việc là tốt rồi trong thời buổi kinh tế khó khăn bạn à :))).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên