Các bạn được gọi đi pv chiều mai ở tầng mấy ấy nhỉ. Ko biết có phải mang đầy đủ hồ sơ đi ko nhi? Chị nhân sự gọi lúc t đang đi đường nên nghe ko rõ lắm. Bạn nào biết bảo t với. Thanks.

tầng 5 thì phải, còn hồ sơ hay không mình cũng không rõ vì cũng đang đi đường :v

Hic. Chẳng hiểu t nghe gà hóa quốc thế nào lại nghe là tầng 1. Mà t chỉ nộp hồ sơ thôi chẳng thấy gọi đi test gì. Chiều nay gọi mai đi pv luôn. Mà ca tận 4h15. Có bạn nào nghe điện thoại khi ko đi đường ko?

mình thì test hôm 12 và hôm nay nhận được đt gọi sáng mai pv ở 10A7 TĐN là chi nhánh Đông Đô. chính xác là tầng 5 nhé. Lúc chị ấy gọi mình cũng đang đi đường nên phải hỏi lại lần thứ 2 :))

Tầng 5 số 12 Trần Đại Nghĩa các bạn nhé. số điện thoại là: 043.941.2504. mình phỏng vấn ca lúc 2h chiều. có ai cùng ca này không :D

Hic. Chẳng hiểu t nghe gà hóa quốc thế nào lại nghe là tầng 1. Mà t chỉ nộp hồ sơ thôi chẳng thấy gọi đi test gì. Chiều nay gọi mai đi pv luôn. Mà ca tận 4h15. Có bạn nào nghe điện thoại khi ko đi đường ko?
t cung dc goi 4h15 chieu mai pv o tang 1, 109, Tran Hung Dao. Nhung hom 12 t co di test.

12 trần đại nghĩa với 10a7 là giống nhau hay khác nhau vậy, mình đc hẹn ở số 12, ko biết nghe chuẩn ko nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,830
Thành viên mới nhất
morbidangelmerc
Back
Bên trên