GP.Bank GPBank tuyển dụng CV Khách hàng, NV Kế toán giao dịch tại Hà Nội [30.11.2013]

Họ gọi điện thông báo thi vòng 2 phỏng vấn mà lúc đó tớ đang đi đường nên nhờ nhân sự bên họ gửi vào mail của tớ địa điểm thi với thời gian mà đến bây giờ vẫn chưa có :(

bác thi GDV hay QHKH thế:D
Họ gọi điện thông báo thi vòng 2 phỏng vấn mà lúc đó tớ đang đi đường nên nhờ nhân sự bên họ gửi vào mail của tớ địa điểm thi với thời gian mà đến bây giờ vẫn chưa có :(

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

ngoài bạn caoboi ở trên còn ai đc gọi đi pv k :|
chả có nhẽ mình trượt từ vòng này sao :-s

Tớ thi QHKH, chả lẽ không có ai có thông tin gì khác à? Hay là tớ bị lừa nhỉ? :( Có khi chiều phải gọi lại hỏi mới được :)

đau tim quá, không ai được gọi nữa ngoài bạn caoboi ah, chả nhẽ mình cũng tạch vòng gửi xe :((((((((((

[MENTION=217727]Hồ Ly[/MENTION]: Vẫn chưa có tin tức gì hả bạn? Ngày nào cũng vào diễn đàn ngóng mà chả thấy gì. hic

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back