GP.Bank GPBank tuyển dụng CV Khách hàng, NV Kế toán giao dịch tại Hà Nội [30.11.2013]

Mọi người pv thế nào? có hỏi gì nghiệp vụ hay gì ko? tớ toàn hỏi linh tinh kiểu đang ở đâu, thực tập ở đâu, vì sao lại thi giao dịch viên, nếu đi làm ở xa thì e có làm ko? xong các chị ý toàn cười :( hoang mang quá. Ko biết có mấy vòng phỏng vấn nhỉ

cậu còn đc hỏi nhiều đấy, t được nói có mấy câu bị bắn ra luôn :(
p/s: c pvan dc khoảng mấy phút, mà c ca mấy giờ?

t cũng ko biết là mấy phút, ca t là 14h30, t cũng vèo vèo rồi ra luôn mà. T nghĩ có khi đây chỉ là pv lần 1 thôi, chắc còn lần 2 nữa

cứ thoải mái đi =). đùng cái lại gọi đi làm. việc gì mà phải hoang mang hở bạn ^^
Mọi người pv thế nào? có hỏi gì nghiệp vụ hay gì ko? tớ toàn hỏi linh tinh kiểu đang ở đâu, thực tập ở đâu, vì sao lại thi giao dịch viên, nếu đi làm ở xa thì e có làm ko? xong các chị ý toàn cười :( hoang mang quá. Ko biết có mấy vòng phỏng vấn nhỉ

còn vòng nữa sao :-ss mà vòng 1 sao nhiều ng` thế, hầy, cơ mà t được hỏi ít thế chả khác gì vòng lọc hồ sơ cả :(
t cũng ko biết là mấy phút, ca t là 14h30, t cũng vèo vèo rồi ra luôn mà. T nghĩ có khi đây chỉ là pv lần 1 thôi, chắc còn lần 2 nữa

còn vòng nữa sao :-ss mà vòng 1 sao nhiều ng` thế, hầy, cơ mà t được hỏi ít thế chả khác gì vòng lọc hồ sơ cả :(

t thấy bảo hôm nay pv có 50 người mà, chẳng biết lấy bao nhiêu :)) đoán chắc phải pv thêm vòng nữa, công nhận là hỏi thế này thấ giống phỏng vấn sơ tuyển quá

Ủa, mình bị hỏi nhiều lắm mà, xoay quanh công việc hiện tại và những kỹ năng rất nhiều :(

dã man =))))) mình pvấn tầm 2', đang thất vọng tràn trề bấm thang máy thì thấy bạn sau đã ra rồi =))))) các bạn mà PV đoạn từ ca 15h40 thì lên tiếng xem đoạn còn lại thế nào nhé =))))

- - - Updated - - -

t thấy bảo hôm nay pv có 50 người mà, chẳng biết lấy bao nhiêu :)) đoán chắc phải pv thêm vòng nữa, công nhận là hỏi thế này thấ giống phỏng vấn sơ tuyển quá

Cái hôm nộp hồ sơ chính ra cái chị ý còn hỏi kĩ càng hơn =))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back
Bên trên