GP.Bank GPBank Đông Anh tuyển dụng CV QHKH cao cấp; NV Quan hệ Khách hàng; CV Hỗ trợ kinh doanh/ Định giá [2

bạn t có nhiều người vẫn thì đậu vào Viettinbank với BIDV mà hoàn toàn ko có quen biết gì mà.
Uhm, bạn tớ cũng mới đậu Viettin ko quen biết gì.
Trên diễn đàn cũng có nhiều bạn chia sẻ vẫn thi và đậu bình thường.
Dù cho có quen biết, chân trong chân ngoài thế nào thì chúng ta hãy cứ tự tin đi, cố gắng hết mình để ko hối hận, rồi sau này lại tiếc này tiếc kia, biết thế mình cứ đi thi.....bạn mình vẫn đỗ đó thôi.

Like câu của bạn ney! chán cảnh ney quá roài! hì. cố gắng "cày cuốc" mà đổi đời thoai!:D chỉ có kai về nhà bjo cũng chẳng dám về! xấu hổ quá!:D
Uhm, bạn tớ cũng mới đậu Viettin ko quen biết gì.
Trên diễn đàn cũng có nhiều bạn chia sẻ vẫn thi và đậu bình thường.
Dù cho có quen biết, chân trong chân ngoài thế nào thì chúng ta hãy cứ tự tin đi, cố gắng hết mình để ko hối hận, rồi sau này lại tiếc này tiếc kia, biết thế mình cứ đi thi.....bạn mình vẫn đỗ đó thôi.

Nguồn tin mật: Hiện nay không chỉ các doanh nghiệp mà các ngân hàng cũng đang thua lỗ
Nhưng họ vẫn đang tung hỏa mù: vẫn đăng tin tuyển dụng , mở rộng, quảng bá ngân hàng mình nhưng thực tình đang đẩy đi không hết người
việc ngân hàng hiện nay làm ă thua lỗ là thật, nhưng việc họ đăng tuyển và cần ng cũng lsf thật, chứ chẳng cớ gì họ phải lãng phia tiền của tổ chức các dợt thi tuyển.còn vấn đề có suât cả rồi cũng chỉ 1 phần nhỏ thôi, các bạn mình cũng thi đỗ GP, vietin,bidv, maritime đợt vừa rồi rât nhiều mà k hề có quan hệ gì.thêa nên các bạn hãy vững tâm mà thi, nếu có trượt thì trách bản thân mình chưa chuẩn bị tốt và may mắn chưa mỉm cười( đi thi may mắn quan trọng mà) chứ đừng nên đổ lỗi do mình k phải con ông cháu cha
đó là chia se của mình cố lên các bạn
còn GP, vừa rồi mình coa test nhân viên tín dụng, hình như vòng pvan 3 bị out rồi, minh chia sẻ đề thi nghiệp vụ k khó tinh mấy chỉ sô thanh toán tổng quát, hệ số nợ,ROA, ROE,phân loại nợ nợ qua hạn 40 ngày hay bao nhiu đó thuộc nợ nhóm mấy,học mấy khái niệm đặc điểm bao thanh toán,bảo lãnh... iq k khó còn Gmat raasrt khó k cần ôn chả bik chỗ mô nào mà ôn, vững tin lên các bạn. tớ cũng thi trượt mấy chỗ rồi h tiêp tục chiến đấu thôi

hôm nay t vừa biết tin mình trượt hỗ trợ kinh doanh đợt tuyển 10/7 xong, vừa thấy buồn, vừa thấy tiếc :(

Nói thật với các bạn nhé, chồng chị tớ làm trường phòng GPBank, cô tớ làm bên vụ ngân hang, nên tình hình các ngân hàng hiện jo tn tớ nắm rất rõ, hơn nữa nếu có tuyển thật thì ng bt ít có cơ hội lắm ko biết ngân hàng khác thế nào chứ mấy bac vietcombank, vietinbank, gpbank, bidv cách đây 1,2 năm thì có thể tự thi được chứ jo có suất con ông cháu cha hết rồi, không đến lượt ng ngoài đâu. Tớ gọi là có chút quen biết thề mà vẫn còn đang chờ đợi đây
bên gpbank,có mấy bạn k quen biết thi vào đầy đó thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,829
Thành viên mới nhất
underoathmerch
Back