GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Thui, đừng buồn nữa. Tớ cũng xác định rồi. Thứ 7 này, tớ xách balo vào Sì Gòn, rồi có thể sang Cam, vi vu đến đầu tháng sau về. Tháng 10 đi học kế toán, rồi về làm kế toán, không bám vào ngân hàng nữa.

Mình thích suy nghĩ của bạn này, tớ cũng đang định đợi mấy NH thông báo trượt thì xách balo lên đường rồi về tính tiếp đây :))

:)) nhờ nc với bạn này mà vui hơn hẳn, thực ra t chỉ tiếc vì tạch ở cái vòng cuối cùng thôi, còn tạch ngay từ mấy vòng đầu thì lại bình thường như cân đường lọ sữa ;))

:)) nhờ nc với bạn này mà vui hơn hẳn, thực ra t chỉ tiếc vì tạch ở cái vòng cuối cùng thôi, còn tạch ngay từ mấy vòng đầu thì lại bình thường như cân đường lọ sữa ;))

tùy thôi bạn à :( hồi mình thi VCB, hi vọng lắm, tạch ngay từ vòng đầu, thất vọng toàn tập luôn, cảm giác mình kém tới mức ko qua nổi vòng sơ tuyển ý

tớ cũng như bạn này, tạch từ vòng đầu còn đỡ, tạch vòng này hơi tiếc, nhưng k sao. Nó k lựa mình, thì sau này nó sẽ hối hận ( AQ tí nhé, các bạn đừng ném đá )

Nghe các bạn nc vui nhỉ, t thì test cái nào cũng qua, toàn tạch vòng cuối, lại ngồi chờ QHKH cho ngày mai nào ^^

Hnay nhận dc tin tạch thì buồn cả chiều . Nhưng vừa mới chat với mấy bạn ở căm bô chia, mặc cả giá phòng tùm lum, rùi hỏi thăm thông tin loạn lên. Thấy lâu2 học english mới có ich tí. Học tiếng anh tu lop 3 mà nhìu lúc tự hỏi. Học để làm gì. Lai thấy đời vui ngay. Mỗi ngày, tui chọn một niềm vui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên