GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Các bạn ơi, có bạn nào đi nhận việc vị trí giao dịch viên ở khu vực hà nội chưa? họ đưa mức lương thế nào vậy? thấy bạn mình về bảo nó học việc 2 tháng, sau đó mới thử việc tiếp 2 tháng, sau đó mới dc ký hợp đồng chính thức và nhận 100% lương. thấy bảo lương học việc đã dc hơn 3tr cơ. mình thấy lương gp cũng tốt đó chứ. vậy thì lương lúc ký hợp đồng cộng tất vào cũng phải dc 7tr ý với vị trí giao dịch viên

- - - Updated - - -

Các bạn ơi, có bạn nào đi nhận việc vị trí giao dịch viên ở khu vực hà nội chưa? họ đưa mức lương thế nào vậy? thấy bạn mình về bảo nó học việc 2 tháng, sau đó mới thử việc tiếp 2 tháng, sau đó mới dc ký hợp đồng chính thức và nhận 100% lương. thấy bảo lương học việc đã dc hơn 3tr cơ. mình thấy lương gp cũng tốt đó chứ. vậy thì lương lúc ký hợp đồng cộng tất vào cũng phải dc 7tr ý với vị trí giao dịch viên

mình xin chia sẻ với các bạn 1 chút. mình đc gọi nhận vị trí kinh doanh thẻ. 2 tháng học việc lương 3tr, 2 tháng thử việc có thêm tiền ăn ca là 650k, tiếp theo chính thức tổng cộng sẽ khoảng gần 5 tr. Mình cũng mới ra trường,kinh nghiệm làm việc linh tinh. họ yêu cầu đặt cọc 5 triệu. nếu trong 2 năm đầu mà bỏ việc thì mất 5 triệu. qua 2 năm họ sẽ trả lại 5 triệu. có 2 cách, hoặc trừ lương, tức là làm 1,5 tháng đầu k có lương. Cách 2 là đóng ngay 1 cọc 5 triệu. hiện tại GPbank chưa có lương kinh doanh cho vị trí kinh doanh thẻ. chỉ có lương cứng thôi. họ yêu cầu confirm trước 30/9. mình đang phân vân quá các bạn ạ. nghe bảo sắp tái cơ cấu nên cũng nản

Lương không được vậy đâu bạn, làm chính thức thì luơng 5tr là nhiều. Vì khi học việc đã được trả 75% lương rồi. Techcombank thì tất cả có 2 tháng thử việc, 4 tháng học việc các bạn nhé. Gpbank, có 2 tháng học việc, vẫn nhẹ nhàng chán .
Chúc các bạn may mắn...........................................................

huhu. mình cũng thi nhân viên kinh doanh thẻ. thế là tạch rùi sao. hóng mãi mà vẫn ko đc. nản wa

Các bạn có biết câu hát..."Mong đợi ngậm ngùi" không? Tui nghe Gà Phở đang nợ xấu lên tới 70% dư nợ, vừa rồi định sáp nhập vào Hắt Dê mà không thành... Vậy nên việc tuyển dụng lúc này là phiêu quá... Các bạn nên chủ động tìm cơ hội khác thì hơn.

(Xin lỗi nếu đã làm cho các bạn cụt hứng)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên