GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Nói chung 2 chú phỏng vấn cũng không có gì "sát thủ" lắm nên khiến mình cảm thấy thoải mái và bình tĩnh hơn ở những nơi đã từng pv qua nên các bạn cứ thoải mái đi. ;)

2 bác ý tầm U45 rồi nhé. T phỏng vấn cuối giờ chiều mà các bác ý vẫn vui vẻ :))

mình chia sẻ các bạn ít kinh nghiệm nhé, theo mình thì mỗi ng sẽ hỏi 1 cách khác nhau kể cả chuyên môn hay những vẫn đề không chuyên để biết dc cách phản ứng của mình và không có 1 câu trả lời chính xác cho những câu hỏi đó, câu trả lời là do bản thân mình lựa chọn, và trả lời khôn khéo như thế nào để ng ta biết minh là 1 ng tự tin, có năng lực và khả năng giao tiếp tốt là do mình, hôm trước đầu tiên ng ta hỏi mình: " E thấy đề thi vừa rồi thế nào?" trả lời xong ổng nói" Giờ em đã đến đây vậy hãy đưa ra phương án thuyết phục các anh để nhận em vào làm đi" và những câu hỏi theo kiểu vậy.... Toàn những câu hỏi hóc hok à hichic
Mình cũng được bít những ng trước mình thì lại toàn hỏi những câu vê cs hàng như e o đâu? ở trọ như thê nào? hay e có ng iu chưa? e bít hát hok ? rùi .... thế mà đến mình nó thế đó T.T

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình chia sẻ các bạn ít kinh nghiệm nhé, theo mình thì mỗi ng sẽ hỏi 1 cách khác nhau kể cả chuyên môn hay những vẫn đề không chuyên để biết dc cách phản ứng của mình và không có 1 câu trả lời chính xác cho những câu hỏi đó, câu trả lời là do bản thân mình lựa chọn, và trả lời khôn khéo như thế nào để ng ta biết minh là 1 ng tự tin, có năng lực và khả năng giao tiếp tốt là do mình, hôm trước đầu tiên ng ta hỏi mình: " E thấy đề thi vừa rồi thế nào?" trả lời xong ổng nói" Giờ em đã đến đây vậy hãy đưa ra phương án thuyết phục các anh để nhận em vào làm đi" và những câu hỏi theo kiểu vậy.... Toàn những câu hỏi hóc hok à hichic
Mình cũng được bít những ng trước mình thì lại toàn hỏi những câu vê cs hàng như e o đâu? ở trọ như thê nào? hay e có ng iu chưa? e bít hát hok ? rùi .... thế mà đến mình nó thế đó T.T
cảm ơn đã chia sẻ kinh nghiệm, tớ đang sợ bị tra tấn nghiệp vụ đây

Hôm qua t đi pv khác xa thế này, toàn hỏi nghiệp vụ thui :))

mình cũng bị hỏi câu:" theo em đề thi vừa rồi thế nào" =)) =))

hôm qua tớ pv khá muộn vì gần cuối ds, mà pv toàn xoáy nghiệp vụ về đánh giá doanh nghiệp, chưa có kinh nghiệm thì khó nói lắm, cũng chỉ nói đc 1 số thôi nhưng chưa làm các chú ấy hài lòng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên