GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Nghiệm vụ thì dễ lắm, lý thuyết là chủ yếu, chỉ có 1 bài tập nhỏ dính tới ROA, ROE, hệ số tự tài trợ, hệ số thanh toán. GMAT thì khỏi ôn, 15 câu IQ = tiếng anh, cái này cũng dễ. chỉ có 15 câu sau là bài đọc hiểu tiếng anh, vừa dài vừa nhiều từ mới (đối với mình thui nhé ). phần này thì lụi thôi. túm lại là` ko ôn vẫn làm đc :D

Bạn ơi cho mình hỏi, tất cả các bài thi (IQ,GMAT, Nghiệp vụ) đều trắc nghiệm hết ah? có phần nào tự luận ko? Mình chưa thi GP nên ko biết bên GP thi theo hình thức gì.

hix, lần nào cũng kô xuôn sẻ, pv xong là mình bít sẽ phải chuẩn bị hồ sơ để đi thi chỗ khác. giờ chuẩn bị để chiến với VTB và BIDV . hum bữa mình pv thứ 2. đến nơi còn thấy chị ở phòng nhân sự gọi điện cho vài bạn nữa hẹn sáng thứ 5 pv nên bạn cứ yên tâm mà chờ đt.
P/S :Đứa pv trước mình là có nhờ ng quen xin rùi ( đoán thế )

Thanks bạn nha. Chủ nhật nì mình cũng chiến BIDV nì, mình thi KT, bạn thi gì vậy?

có ai test 22/07 ở HP đc gọi pv chưa nhỉ :-s hóng tình hình để coi tạch thì khỏi ngóng nữa :(

Bạn ơi cho mình hỏi, tất cả các bài thi (IQ,GMAT, Nghiệp vụ) đều trắc nghiệm hết ah? có phần nào tự luận ko? Mình chưa thi GP nên ko biết bên GP thi theo hình thức gì.

100% trắc nghiệm nhé bạn. mình thi xong chỉ nhớ đc 1 vài câu :
1/ A thích 225 nhưng ko thích 224, thích 900 nhưng ko thích 800, thích 144 nhưng ko thích 145. vậy A thích gì trong các số sau :
a.1600, b.1700, c.1800, b.1900
2/ 2 ng gõ 2 trang giấy trong 2p. vậy cần bao nhiêu ng để gõ 18 trang giấy trong 6p
3/ tìm số còn thiếu trong dãy số 0,1,1,2,3,5,8,13,...,34.
a.19 , b.21 , c.18 , d.17
có 1 câu cho các chữ cái để mình chọn xem các chữ cái đó ghép lại thành từ nào trong 4 đáp án......
tìm từ khác nhất trong các từ sau.......
Túm lại đề IQ & GMAT = tiếng anh hoàn toàn. :(

Thanks bạn nha. Chủ nhật nì mình cũng chiến BIDV nì, mình thi KT, bạn thi gì vậy?

VTB mình thi tín dụng, BIDV thi kế toán nhưng mà ko phải chi nhánh VT mà chi nhánh Phú Mỹ :( mặc dù chuyên ngành kế toán mà cũng đang lo vì lâu nay ko đụng tới chữ nào, chỉ toàn học tín dụng để đi thi.

tổng thwoif gian thi là 2 tiếng cơ ah?vậy không kịp thời gian tới vietin thi rồi :(( lựa chọn khó quá. ai cho mình lời khuyên với. thích vietin nhưng vào đó thì đâu dễ.hic

chẳng lẽ lại chơi trò xúc sắc để lựa chọn. lúc thid đợi mãi chẳng có ngân hàng nào gọi lúc thì 2 cái cùng thi 1 lúc :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,879
Thành viên mới nhất
78winvincom
Back
Bên trên