GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Ôi, mình thi QHKH ở HN 28 này mới thi. Không biết tuyển có nhiều không mà thấy trên danh sách có những hơn 300 người thi cùng vị trí ấy. :(

hôm qua mình nhận đc đt báo CN đi thi nhân viên QHKH :) ôn cái j bh hả mọi người :(

ak, chấm nhanh vậy, chúc mừng bạn nhá, mình chưa được gọi, chắc out oy :((

hix, lần nào cũng kô xuôn sẻ, pv xong là mình bít sẽ phải chuẩn bị hồ sơ để đi thi chỗ khác. giờ chuẩn bị để chiến với VTB và BIDV . hum bữa mình pv thứ 2. đến nơi còn thấy chị ở phòng nhân sự gọi điện cho vài bạn nữa hẹn sáng thứ 5 pv nên bạn cứ yên tâm mà chờ đt.
P/S :Đứa pv trước mình là có nhờ ng quen xin rùi ( đoán thế )

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm qua mình nhận đc đt báo CN đi thi nhân viên QHKH :) ôn cái j bh hả mọi người :(

Nghiệm vụ thì dễ lắm, lý thuyết là chủ yếu, chỉ có 1 bài tập nhỏ dính tới ROA, ROE, hệ số tự tài trợ, hệ số thanh toán. GMAT thì khỏi ôn, 15 câu IQ = tiếng anh, cái này cũng dễ. chỉ có 15 câu sau là bài đọc hiểu tiếng anh, vừa dài vừa nhiều từ mới (đối với mình thui nhé ). phần này thì lụi thôi. túm lại là` ko ôn vẫn làm đc :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên