GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

có bạn nào thi ở phòng quan hệ khách hàng ở hà nội được gọi chưa? t vẫn chưa có thông báo gì, nản quá :(

Mình cũng đang trong tình trạng chờ và đợi,sốt cả ruột. Có bạn nào nhận đc thông báo vị trí nhân viên hỗ trợ kinh doanh, định giá chưa vậy

từ bé tới giờ tớ mới đc biết cái gi mét, khó lắm cũng chỉ hoàn thành câu với đọc đoạn văn :(, cứ tưởng là gmat là làm toán ai rè toàn tiếng anh, chả biết chủ trương làm kiểu gì, mà cũng chả dịch được, làm mỗi IQ rồi táng bừa hi vọng qua con 5 :))

tớ cũng thi Gp Ninh bình nghiệp vụ làm chans quá mọi nguoi làm tốt không tớ thi GDV

tớ cũng thi Gp Ninh bình nghiệp vụ làm chans quá mọi nguoi làm tốt không tớ thi GDV

từ bé tới giờ tớ mới đc biết cái gi mét, khó lắm cũng chỉ hoàn thành câu với đọc đoạn văn :(, cứ tưởng là gmat là làm toán ai rè toàn tiếng anh, chả biết chủ trương làm kiểu gì, mà cũng chả dịch được, làm mỗi IQ rồi táng bừa hi vọng qua con 5 :))

Vậy GMAT chỉ là điền đoạn văn và hoàn thành câu hả các ấy? Tớ lại cứ đi ôn GMAT toán. Các bạn là thi GDV ngoài HN à? Cảm ơn thông tin của các ấy nhé :x

cũng chả phải như kiểu nó bảo các chính trị viên đi vận động tranh cử thì sẽ đc sử ủng hộ cao nhất chả hạn ( không nhớ rõ lắm) nó cho mấy phương án ... dài dài xem cái nào đúng nhất với logic của câu trên

Cho mình hỏi, có ai apply vị trí nhân viên PR ở hội sở chính k ạ? Mọi ng đã được gọi chưa? em cứ ở nhà ngóng thôi

minh cung apply vị trí này mà chưa thấy gọi gì cả. Keobi23 đã có kinh nghiệm làm việc chưa?

các đồng chí test hum 22/07 khi nào có kết quả ới mọi ng bít với nhá, nếu có tạch thì còn bít đỡ mất công ngóng :-s

đã có kết quả ở HN rồi mọi người nhé. Mình ko có tên trong danh sách thi GDV, buồn quá.huhu :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên