Giao dịch viên TPBank

Có anh/chị/bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí Giao dịch viên của TPBbank ko thì chia sẻ với mình với. Mình sắp phỏng vấn vị trí này rồi mà không biết phải chuẩn bị những gì. Mong anh/chị/bạn giúp mình với

mình đã từng đi phỏng vấn ở TpBank nhưng là vị trí tín dụng. k bít có giúp j cho các bạn GDV k nhưng mình cũng xin chia sẻ. có 2 ng pv mình, 1 a đặt câu hỏi, a còn lại ( có quyền cao hơn ^^) chỉ ngồi chằm chằm nhìn mình trả lời, các câu hỏi cũng chỉ xoay quanh kinh nghiệm của mình thôi, nhưng họ pv khá là thực tế hỏi thẳng luôn ... làm thế nào để cho vay đc 3 tỷ, nguồn khách hàng e lấy từ đâu ( mình trả lời là data qua nh công việc mình từng làm...), rồi họ lại hỏi trong đó có bn khách hàng doanh nghiệp....
cuối cùng a chức cao hơn nói: * màu mè màu mè * bên a đánh giá cao data của e nhưng... vẫn chưa đủ để cho vay đc 3 tỷ...:)
phỏng vấn khá lâu, mình nghĩ các bạn gdv thì chắc cũng lquan kiểu như.. e làm thế nào để huy động đc abc tỷ... hay 1 vài tình huống xử lý tình huống. tốt nhất nếu các bạn có nguồn khách hàng tốt đã gửi ng hàng rồi các bạn cứ nói thẳng nhé... đấy là ý kiến của mình. chúc các bạn thi tốt

Mình cũng được gọi vào chiều mai nhưng ở CN TPHCM, Nguyễn Đình Chiểu , Quận 3 lúc 2h30 , mình ko nhận được mail ngta gửi mà có anh bên nhân sự gọi đt cho mình , khi đi bạn nhớ cầm theo CMND là đc rùi

mình cũng từng pv ở đó vị trí tín dụng

mình thi ngoài hà nội cơ, nhưng mà phỏng vấn ở đây khoảng bao nhiêu lâu hả các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên