Gấp!!! Pv Eximbank ngày 28/3/14

Ngoài Hà Nội đã có ai nhận được thông báo đi phỏng vấn chưa mọi người, mình nộp ở chi nhánh Hai Bà Trưng Hà Nội.

Mình cũng pv 03.04.2014 ở Nguyễn Thái Học nè
mình nộp vị trí cán bộ kinh doanh như trên Web tại CN Cầu Giấy mà họ lại nhắn tin mời đi pv vị trí CV TV KHCN là sao nhỉ?

cái này tuyển trên cả nước mà, chắc họ pv tập trung 1 chỗ bạn ah.các bạn có biết hình thức pv hay thi viết thế nào ko?

Mai e cũng pv bên nguyễn thái học. nhưng mà e mới sv năm 3, chưa đi pv bao giờ, cũng không có kinh nghiệm gì cả :( không biết người ta hỏi han thế nào nữa

Như đã nói ở trên, mình đăng ký dự tuyển chức danh Cán bộ kinh doanh nhg lại nhận được tin nhắn mời pv chức danh CV TV KHCN. Vốn tính tình cẩn thận nên
chiều nay mình gọi đến Exim hỏi về vụ pv, hỏi luôn cả cái sự khác nhau giữa 2 chức danh trên nữa (may mắn là chị nhận viên trực tổng đài vừa nhiệt tình lại thật thà nữa, hic)
Có thông tin quan trong muốn chia sẻ cho các bạn đây. Mình tường thuật lại dưới dạng hội thoại nhé!
Chihuahua: Chị ơi em....nhưng lại....Vậy có sự nhầm lẫn ko ạ?
Eximber: À, 2 chức danh đó là 1. Cùng chịu trách nhiệm bán tất cả các sản phẩm dịch vụ các nhân của Exim
Chihuahua: Hiện tại các chi nhánh của Exim có bộ phận kinh doanh ko? (biết rồi nhg vấn hỏi)
Eximber: Có. Đó là phòng KHCN
Chihuahua: Vậy lực lượng chuyên viên TV KHCN mới tuyển để bổ sung cho bộ phận kinh doanh của mỗi chi nhánh ạ?
Eximber: Đợt tuyển dụng này do Hội sở trực tiếp tuyển dụng và đào tạo. Các bạn sẽ được hưởng mức lương theo doanh số kinh doanh ->nghe giống kiểu lực lượng Mobile, chỉ đâu đánh đó :(
Chihuahua: Vâng thưa chị, Theo mô tả công việc và các quyền lợi được đề cập. "CV TV KHCN có cơ hội được trở thành nhân viên chính thức của ngân hàng" Vậy chức danh này giống với Cộng tác viên chị nhỉ?
Eximber: Ko, Exim ko có vị trí này. Nhưng các bạn sẽ ký hợp đồng khoán, nếu đạt thành tích tốt thì sau thời gian bao lâu đó sẽ được ký hợp đồng chính thức. -> Ôi trời, vậy mà đề tuyển chức danh Chuyên viên
Chihuahua; Vậy chúng em có được cung cấp đầy đủ công cụ, cơ sở vật chất để làm việc ko ạ?
Eximber: mình nghĩ là có, cái này các bạn có thể đòi hỏi và thương lượng được mà.
Chihuahua: Chị ơi, Vậy có bộ phận kinh doanh như tụi em rồi thì những nhân viên kinh doanh hiện tại sẽ làm gì ạ?
Eximber: Họ sẽ tập trung vào công việc nghiệp vụ nhiều hơn. -> chà chà, đã biết mục đích của Exim rồi.
Thấy tội nghiệp cho số phận của những người giống mình quá. Chính vì thế mà mình phải chia sẻ ngay ko chậm trễ đến các bạn. Mình nghĩ đây chỉ là giải đáp của một nhân viên Exim, ko phải lãnh đạo, cũng chẳng phải người tuyển dụng nhưng cũng có căn cứ để mình nhận định rồi.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.

thank bạn rất nhiều
cơ bản là không biết ngày mai họ chỉ phỏng vấn thôi, hay có test nghiệp vụ chuyên ngành gì không?
lại hỏi mấy câu như " gia đình em có hỗ trợ được nhiều không?" thì đúng là chịu rồi

các bạn nộp trực tuyến hay trực tiếp thế, mình nộp trực tuyến trên eximbank mà chẳng thấy gọi pv j hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back
Bên trên