Gấp!Gấp!!!1vietinbank cn hà tây

:) e đang làm ben acb, vừa được thông báo đỗ vietin hà tây. Bây giờ e nghỉ bên acb thì phải bồi thường kha khá. nên e muốn hỏi a/c CN này về môi trường làm việc, chế độ lương thưởng, chỉ tiêu doanh số có nặng quá ko ạ, để e quyết định sớm. e cảm ơn nhiều ạ!

áp lực lắm, với cả nghe nói sếp chặt, chế độ thì h Vietin luân chuyển liên tục, mà hệ thống PGD của chi nhánh này toàn ở xa ( Sóc sơn, thanh oai, hoài đức,chương mỹ....), bạn nên cân nhắc, hay thi đợt mới đi cho gần

áp lực lắm, với cả nghe nói sếp chặt, chế độ thì h Vietin luân chuyển liên tục, mà hệ thống PGD của chi nhánh này toàn ở xa ( Sóc sơn, thanh oai, hoài đức,chương mỹ....), bạn nên cân nhắc, hay thi đợt mới đi cho gần
áp lực là về chỉ tiêu hay là nhiều việc quá ạ? chỉ tiêu thì có nhiều như ngân hàng CP ngoài ko ạ? e đang làm bên ACB chỉ tiêu cũng cao quá, e ko chịu dk T_T

áp lực là về chỉ tiêu hay là nhiều việc quá ạ? chỉ tiêu thì có nhiều như ngân hàng CP ngoài ko ạ? e đang làm bên ACB chỉ tiêu cũng cao quá, e ko chịu dk T_T
Chỉ tiêu á, hơn các ngân hàng TMCP khác.
Hà Tây hình như làm việc cũng ko ổn, hội sở vừa điều mấy ông kiểm soát về để kiểm soát Hà Tây :)

có bác nào làm Vietinbank chi nhánh Hà Tây không, cho em chút thông tin về môi trường ở chi nhánh này với ạ?

Mình thấy bạn mình kêu vừa việc nhiều, chỉ tiêu cao mà lương thấp, 8 triệu mà toàn 8-9h về. Bạn nên cân nhắc thêm

các bạn đỗ rồi ạ?
vậy là mình biết mình trượt :((
nhưng thật sự thì mình k thích Vietin Hà Tây cho lắm, nhìn CN cơ sở vật chất quá cũ rồi, k biết môi trường ntn nhưng cảm quan thấy k hợp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên