Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

mình cũng vậy ;))
năm nay tech làm quả thưởng 1 tháng làm các NH khác đều tương tự :))
Đâu đã chắc là 1 tháng. Các bank VN đều có trò chia đôi lương tháng thành lương cơ bản và lg kinh doanh để né bớt thuế + bảo hiểm. Giờ có công bố thg 1 tháng lg cơ bản nghe vẫn oai mà vẫn đúng luật, nhưng thực ra chỉ là 0.5 tháng lương Net take home. Phải đợi thông báo chính thức xem thế nào đã, chứ theo tin rò rỉ thì là 1 tháng lương cơ bản thôi

Đâu đã chắc là 1 tháng. Các bank VN đều có trò chia đôi lương tháng thành lương cơ bản và lg kinh doanh để né bớt thuế + bảo hiểm. Giờ có công bố thg 1 tháng lg cơ bản nghe vẫn oai mà vẫn đúng luật, nhưng thực ra chỉ là 0.5 tháng lương Net take home. Phải đợi thông báo chính thức xem thế nào đã, chứ theo tin rò rỉ thì là 1 tháng lương cơ bản thôi

bên mình thì chỉ có lương cứng, ko có lương kd :(

Các ông lớn như Agri, BIDV, VCB,...thưởng lìu tìu thế thì mình chả hi vọng gì rồi...Hi vọng các bác lãnh đạo chi nhánh đấu tranh cho anh em ít để còn có tinh thần làm việc trong năm tới, dù sao chi nhánh cũng có lãi mà! Mong vào dịp cuối năm thưởng tí mà lại "cào bằng" các chi nhánh khác thì lấy đâu ra động lực làm việc...Hic!

VPB được thưởng Tết Dương lịch 1tr. Chưa biết là Âm lịch thì thế nào đây? Hy vọng dài...

Mình thấy đã chuẩn bị kế hoạch chia thưởng tết Âm lịch rồi đây. Đang đánh giá Hiệu quả làm việc của Cán bộ nhân viên rồi, chi nhánh mình may quá vẫn ở mức hoàn thành nên vẫn hi vọng có thưởng. Thấy bên Kế toán thưởng Huy động bình quân mỗi người được 5trđ mà bên tín dụng làm rõ vất vả mà chẳng được động viên đồng nào. Lại còn bị ăn nói suốt ngày.

Bà cô mình làm bên NN bảo thưởng tết DL đc 20tr, Bác nào làm bên NN vào xác nhận giúp mình với...:)

mình tết Dl này làm xuyên từ 29 --> hết mùng 1. mùng 2 đi làm bình thường, coi như ko đc nghỉ ngày nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên