Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

Muốn làm thêm mà không có cả việc làm thêm nè. Hiz Hiz
Chắc kiếm chỗ cạnh tranh với mấy em đứng "phố vẫy" quá. Hiz Hiz
Nhưng mà muốn làm cái nghề đó phải có máu mặt, có bảo kê. Có bác nào nhận bảo kê không???;))

thành lập công thy đồi nợ đi bác ợ, khối bank thuê đấy..^^ hôm trc em thấy công ty ấy, nó chạy xe màu đen thui,nhân viên mang kính râm rất ngầu, slogan ấn tượng lắm.

Tăng cường làm ngoài giờ kiếm tiền tiêu Tết thay cho thưởng cuối năm :))

Hí hí, mình cũng thế. Phải đã nọ đá kia mới đủ duy trì cuộc sống chứ giờ trông chờ vào ngân hàng thì móm lúc nào ko biết

Cứ như SeaBank thì có ngày ức mà chết khi lúc nào đi làm cũng với tinh thần 100%

- - - Updated - - -

Mai anh lên kí với em cái hợp đồng bảo hiểm nhe! kekekkee

Buôn cả bảo hiểm hả a Nhựt ơi : ))))

Hôm nay là 10/12 rồi, qua 1/3 tháng cuối năm rồi mà chưa có được cái tin nào nhỉ???Hồi hộp quá! Chúc các bạn một tuần làm việc hiệu quả!

Hí hí, mình cũng thế. Phải đã nọ đá kia mới đủ duy trì cuộc sống chứ giờ trông chờ vào ngân hàng thì móm lúc nào ko biết

Cứ như SeaBank thì có ngày ức mà chết khi lúc nào đi làm cũng với tinh thần 100%

- - - Updated - - -

Buôn cả bảo hiểm hả a Nhựt ơi : ))))

Ừm, mình đang làm cho bên DAI ICHI nè, thấy cái đó có ý nghĩa và có thêm thu nhập, biết thêm 1 lĩnh vực, quan hệ thêm được nhiều người kekeke . . . .

Bên VIB cũng mới có đợt cho nghỉ kìa Long!8->

- - - Updated - - -

Hôm nay là 10/12 rồi, qua 1/3 tháng cuối năm rồi mà chưa có được cái tin nào nhỉ???Hồi hộp quá! Chúc các bạn một tuần làm việc hiệu quả!

Tình hình là chẳng có gì cả! Kakakaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back