Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

Hết năm cũng chưa được 1 năm chính thức, chả trông mong gì thưởng cả :D năm nay có vẻ nhiều ngân hàng gặp rất nhiều khó khăn, chia buồn với các anh chị nếu không được thưởng hoặc thưởng ít :(

E cũng ở tình trạng tương tự, mới vào làm mấy tháng mà thấy tình hình khách hàng èo uột quá, chỉ mong trụ lại qua năm mới xem có gì mới khôg chứ chả mơ gì thưởng tết :(

hehe, mình mới vào làm, ngân hàng thì đang kêu lỗ;))không biết có trụ đến khi thử việc không chứ không dám mơ đến thưởng

hic, minh vao dung dip lam an kem, thuong thi co dip hoi so cho mot it, cn cha co gi, nhin cn khac ma them

Thưởng Tết ở Bank nhà em tuỳ vào tình hình làm ăn của từng đơn vị, phòng em vừa thoát lỗ nhưng mà lãi luỹ kế được có hơn 100 tr, chả biết cuối năm có nổi 1 tháng lương về ăn Tết ko, nghĩ mà sầu.

Năm ngóai chi nhánh mình vưa hòa vốn, được hội sở thưởng 1 tháng mừng húm (nghe kể, do năm ngóai mình chưa vào làm).
Năm nay thì nợ xấu thăng hoa, lời 9 tháng được vài chục triệu, là do chưa ghi nhận hết nợ xấu.
Thảm!

Năm ngóai chi nhánh mình vưa hòa vốn, được hội sở thưởng 1 tháng mừng húm (nghe kể, do năm ngóai mình chưa vào làm).
Năm nay thì nợ xấu thăng hoa, lời 9 tháng được vài chục triệu, là do chưa ghi nhận hết nợ xấu.
Thảm!

Tình hình là các chi nhánh làm ăn lời 1 2 tỷ là ổn. Còn hòa vốn thì nhiều khi chưa tính đến 1 số chi phí mà H.O đã ôm dùm. Ngoài ra, cho vay chẳng bao nhiêu khiến các chi nhánh khốn đốn. Phí dịch vụ thì càng đấu càng rẻ, có khi miễn phí.
Chẳng đâu sướng bằng dân Việt, cái gì cũng rẻ và miễn phí hết!

Cảm giác của em còn tệ hơn đây"

Năm 2010 vô NH đc 0,5 năm: được 1/2 tháng lương
Năm 2011 vô được 1,5 năm: cũng đc 1/2 tháng lương (lý do: phòng không đạt)
Năm 2012: hy vọng đạt được 1 tháng lương vì phòng gần đạt chỉ tiêu.

NH em nó thưởng đều đấy, nhưng mà "ít đều"... nhiều lúc muốn nhảy rồi, nhưng làm còn nhiều cái còn mưu sinh được chứ qua chỗ khác làm 1 ngày 8 tiếng, qlý chặt time là ko làm ăn gì đc rùi...
Giờ làm ăn chán thật...

Hài, định mở shop Núi Lửa đây, anh em nào góp vốn không...khu nhà mình ở khách sạn, nhà nghĩ nhiều vô đối,không sợ lỗ đâu:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên