Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

Thì hồi xưa làm SCB mà :))

Bây giờ làm ăn bết quá nên phải kiếm đất khác để bay thôi :-"

Nói chung là số phận nhân viên cũng bi đát lắm, thuyên chuyển nhân sự loạn xà ngầu, vả lại mình làm tín dụng mà ko được cho vay thì ở lại đó làm chi.

Ừm, tớ có quen thân nguyên là Phó phòng Thẩm định Hội Sở bên SCB hồi đó. Cũng bỏ SCB mà đi nè, vì "ớn" quá. kakaka

Hôm nào, lập đoàn múa lửa, đi múa lửa cho rồi, làm ngân hàng kiểu này "íu tim" lém lém kakaka

Ừm, tớ có quen thân nguyên là Phó phòng Thẩm định Hội Sở bên SCB hồi đó. Cũng bỏ SCB mà đi nè, vì "ớn" quá. kakaka

Hôm nào, lập đoàn múa lửa, đi múa lửa cho rồi, làm ngân hàng kiểu này "íu tim" lém lém kakaka

Đang dụ mấy thằng bạn ra kinh doanh chứ không làm ngân hàng nữa, mà cũng đang phân vân không biết nên làm gì cho hợp với thời buổi bây giờ.

Đang dụ mấy thằng bạn ra kinh doanh chứ không làm ngân hàng nữa, mà cũng đang phân vân không biết nên làm gì cho hợp với thời buổi bây giờ.

Cái thứ mình ngày xưa muốn làm, người ta làm đầy ra đó.

Cái thứ lạ lạ thì rủi ro mất vốn cao.

Muốn làm cho tới thì vốn liếng đâu mà làm.

Cái gì cũng chua hết, nên tớ mới nhào vô Bảo Hiểm Nhân Thọ thử xem sao nè Thao hì hì hì

Cái thứ mình ngày xưa muốn làm, người ta làm đầy ra đó.

Cái thứ lạ lạ thì rủi ro mất vốn cao.

Muốn làm cho tới thì vốn liếng đâu mà làm.

Cái gì cũng chua hết, nên tớ mới nhào vô Bảo Hiểm Nhân Thọ thử xem sao nè Thao hì hì hì

Có thằng bạn mới mở công ty làm dịch vụ cho thuê L/C và kinh doanh phân bón, rủ làm chung. Mà cái món cho thuê L/C lạ quá, chưa dám rớ zô :|

Có thằng bạn mới mở công ty làm dịch vụ cho thuê L/C và kinh doanh phân bón, rủ làm chung. Mà cái món cho thuê L/C lạ quá, chưa dám rớ zô :|

Mèn. Cho Thuê L/C giống như cho Thuê vé thông hành cửa khẩu quá vậy ta? kakaka

Ừm, nói chung giờ cái gì cũng thử. Tôi đang thử cái gì mà ít thao tiền của bản thân mình nhất. Nhưng nói thật, giờ cũng chẳng có vốn đâu mà làm ăn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên