Gái ngân hàng 25 tuổi không tình, không tiền, không việc làm

Có thể bạn quá kỳ vọng vào cuộc sống rồi, vì bạn chỉ có thể tốt một hoặc hai trong những thứ thôi: tiền, công việc, tình yêu, tình bạn. Nếu có được thì chỉ là tàng tàng thôi, chẳng thể tốt hết được cả :)

meeeeeeeeeee toooooooooooooo
trời ơi, đã 2 năm rồi, và giờ đang trôi dạt vào SG

HVNH thì cũng thế thôi bạn ạ. Minh cũng học học viện khoa ngân hàng ra nè giờ cũng 24 rồi mà vẫn lang thang làm ngoài đây

thật chán vì đây chỉ là copy từ chỗ khác mang về chứ ko phải chủ nhân của bài viết. Nếu không thì mình đã có thể đưa ra cho bạn ấy 1 vài điều giúp bạn thay đổi suy nghĩ tiêu cực hiện tại. Vì bạn ấy chuẩn bị thành công ^^

MÌnh cũng giống bạn này quá :)). Thất nghiệp 3 tuần vì bức xúc với quản lí, người yêu thì chia tay đến 5 tháng rồi.
haizz. hiện tại làm osin cao cấp ở nhà :)). Thôi cố lên bạn. Trước mình cũng tự tin, không cần chạy việc để tự lực cánh sinh, nhưng 1 năm đi làm rồi mới thấy, mọi thứ phải được xây dựng bằng quan hệ, là COCC nhưng làm việc tốt thì vẫn hơn là tự lực cánh sinh, cố sống cố chết neo đậu vào 1 bến nào đấy rồi làm việc không ra gì. Cuộc sống là thế mà, lúc nào cũng phải cố mà vươn lên. Mình đang rải CV khắp các nơi, nghe ngóng đủ mọi thể loại thông tin để tìm việc đây. Âu cũng là trả giá cho cái thời sinh viên chơi nhiều hơn học của mình

Tuyển sinh khóa thi tháng 12. đăng ký ngay nào mọi người, nếu ko e rằng sang năm 2014 mà chúng ta vẫn chưa có bằng lái...

thật chán vì đây chỉ là copy từ chỗ khác mang về chứ ko phải chủ nhân của bài viết. Nếu không thì mình đã có thể đưa ra cho bạn ấy 1 vài điều giúp bạn thay đổi suy nghĩ tiêu cực hiện tại. Vì bạn ấy chuẩn bị thành công ^^
Em ra trường vào tháng 3 vừa rồi, cũng là bằng giỏi nhưng xin việc mãi mà vẫn chưa có chỗ nào nhận, lúc đầu em cũng gửi hồ sơ, thi thố khắp nơi toàn bị out sau chán dần chán dần, thực sự hiện tại em cũng suy nghĩ tiêu cực lắm, muốn bỏ cuộc, nhưng cữ ngửa tay xin tiền bố, mẹ thế này cũng ko ổn. Nói chung là rất khó chịu với cái suy nghĩ hiện tại của mình. Nếu có thể anh giúp em cũng như chị chủ thread đưa ra vài điều để thoát khỏi cái suy nghĩ hiện tại được không ạ? Cảm ơn anh.

Mình là chủ nhân của bài viết. Bạn có thể đưa ra lời khuyên giúp mình được không? Thanks

- - - Updated - - -

Mình là chủ nhân của bài viết. Bạn có thể đưa ra lời khuyên giúp mình được không? Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên