FUB (fan of UB)!!!

vittoidau

Verified Banker
Dạo này mình bắt đầu hay vào UB, mặc dù đăng kí thành viên từ hồi tháng 3 năm ngoái. FA cùng với FB suốt ngày, và bây h bắt đầu trở thành FUB :D

Tự dưng thấy cuồng UB kinh khủng, nhất là mục tâm sự này. Lên UB, đọc tâm sự của mọi người, thấy sao giống mình quá, thấy sao cũng hoàn cảnh như mình.

Có người cao có 1.5m, có người cũng thất nghiệp, có người cũng học KTQD, mình thấy vui dù chẳng biết ai với ai khi có những người tks bài viết của mình.

Đọc về người để nghĩ về mình, và có thêm động lực để bước tiếp, để kiên định với những cái đã chọn!

Cố lên nào, cảm ơn các bạn dù thậm chí các bạn ko hề biết đã giúp đỡ cho một người xa lạ như mình :X

Love alllllll!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi bạn, Avatar là ảnh của bạn hay ai mừ dễ xương thế? :), mình cũng đã từng như bạn, có thể ngày trước sáng mở mắt dậy điều đầu tiên làm khi bật máy tính lên là vào Face nhưng bây giờ Face chỉ là thứ 2 thui, đầu tiên là vào UB xem có tin tức gì mới không, tin tuyển dụng, hay tâm sự của ai đó giống mình, có bác nào bức xúc với Sếp mà chia sẻ trên rum, hay chỉ đơn giản là 1 cái Thanks của ai đó dành cho mình như thế cũng đủ để vui sướng lắm rùi và có rất nhiều điều hay ho để mình cùng nhau chia sẻ trên UB này, nếu muốn biết mọi người có thể làm quen với nhau mà, có thể đi off vào một buổi nào đó của member UB, hay off hội Trà Chanh ở Hà Nội, ( nếu bạn ở HCM cũng có nhé. Hii). Rất mong sau bài viết này bạn có thể làm quen với nhiều người và trở thành những thành viên của Đại gia đình UB!

Bạn ơi, xin lỗi hơi tò mò tí, cái nick của bạn bỏ dấu full vào là "Vịt tới đâu" hay "Vịt tới đầu" hay "Vịt toi đâu" hay "Vịt tôi đâu" thế? Ôi nhiều phương án quá ^^

sáng sớm bảnh mắt vào ub thấy đc tks nhìu :)) sướng :))
@TungTran: phương án D: cả 3 lựa chọn kia đều sai =))
@badday: gái tỉnh chẵn lên Hà Lội học hành, h vẫn đang đóng đô ở gần KTQD a ah :D

@badday: gái tỉnh chẵn lên Hà Lội học hành, h vẫn đang đóng đô ở gần KTQD a ah :D

Anh cũng tỉnh lẻ nè :D, quê em ở đâu mà tỉnh lẻ ới? :D

:(( Hic. "Phong ba bão táp ko bằng tên nick Việt Nam". Thôi bạn trả lời luôn đi jum cái. Hay là "Vịt tỏi đậu" hả, 3 món mà bạn thích ah=))=))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên