Eximbank Eximbank tuyển dụng vị trí Nhân viên Dịch vụ khách hàng - CN Mỹ Tho [12/10]

Bạn ocxuhcm cũng nộp qnam hả, mình cũng nộp vị trí DVKH, chìu nay ngta mới gọi 12/12 này đi test, bạn có nhận đc đt đi test ko?

còn nhiều mem nữa đang ẩn nấp đấy bạn ơi. hichic, sao khó khăn vậy trời. hình như ngân hàng này thi lý thuyết thì phải

Ừa, tại bạn ốc xù học trong tp thôi. :D Có gọi khi trưa nè, lần ni có vẻ nhiều này. Cùng chung vui thôi :)
Bạn ocxuhcm cũng nộp qnam hả, mình cũng nộp vị trí DVKH, chìu nay ngta mới gọi 12/12 này đi test, bạn có nhận đc đt đi test ko?

Rồi, 12.12.12 đi thi ở trường Đông Phương phải ko? Bạn tên j? Học trường Ngân Hàng hả?

- - - Updated - - -

Rồi, 12.12.12 đi thi ở trường Đông Phương phải ko? Bạn tên j? Học trường Ngân Hàng hả?

Mình ko học ngân hàng. Mà nói thật vụ này chắc phiêu quá, chẳng tới lượt mình, chắc đi thi cho vui, có biết tí j đâu

mọi người đi thi về điểm danh cái nào, hnay mình mới rãnh để online lại đây. mọi người thi được không, chứ mình cũng không biết sao nữa. đề này giống như trên mạng lun mà ... hix.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên