Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Chúc mừng các bạn đã pass. Giờ này đống đa chưa gọi. Tập xác định rồi ^:)^

1 số 7 và 1 chữ nghiệp nó đeo đẳng ===> 7 nghiệp đến bao giờ đây :((((((((((

Chiều nay mình cũng được cô Vân từ chi nhánh Đống Đa gọi điện thông báo trúng tuyển.

Chiều nay mình cũng được cô Vân từ chi nhánh Đống Đa gọi điện thông báo trúng tuyển.
Bạn ơi, tớ cũng được cô Vân gọi chiều nay, nhưng lúc đấy ồn quá tớ không nghe rõ. Lúc đấy tớ nghe loáng thoáng côbảo sẽ có người gọi thông báo thời gian đến nhận việc sau. Cậu có được hẹn thời gian đến nhận việc cụ thể không?

Bạn ơi, tớ cũng được cô Vân gọi chiều nay, nhưng lúc đấy ồn quá tớ không nghe rõ. Lúc đấy tớ nghe loáng thoáng côbảo sẽ có người gọi thông báo thời gian đến nhận việc sau. Cậu có được hẹn thời gian đến nhận việc cụ thể không?

Tớ được thông báo là thứ 2 đến bổ sung hồ sơ còn thiếu (vì tớ thiếu đơn xin việc viết tay) và ngày 15 sẽ có buổi đào tạo nhân viên tân tuyển (hình như thế, vì cô ý nói cụ thể thì thứ 2 tớ đến sẽ trao đổi thêm). Nếu thứ 2 đi có thông tin gì mình sẽ thông báo cho bạn.

Có ai ở chi nhánh Hà Nội ko thế? đã có thông tin gì chưa. Sao các chi nhánh khác có kết quả hết rồi mà CN HN vẫn chưa thấy gì nhỉ? Ai đỗ CN Hà nội ới lên tiếng nhé.Hic

Tớ được thông báo là thứ 2 đến bổ sung hồ sơ còn thiếu (vì tớ thiếu đơn xin việc viết tay) và ngày 15 sẽ có buổi đào tạo nhân viên tân tuyển (hình như thế, vì cô ý nói cụ thể thì thứ 2 tớ đến sẽ trao đổi thêm). Nếu thứ 2 đi có thông tin gì mình sẽ thông báo cho bạn.

Bạn ơi đơn xin việc có nhất thiết phải viết tay ko nhỉ? Chữ m xấu nên thích đánh máy cho dễ coi, hihi. Lúc í đang sướng quên mất ko hỏi cô í.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên