Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Hôm nay mình đi nộp CN Hà Nội, chắc đông quá rồi, chú ấy bảo Nam phải cao trên 1m75, bằng giỏi mới nhận @-), đành ngậm ngùi ra về

Yêu cầu này khác gì thi tuyển model có tài năng @@ đùa chứ nếu mà lúc đầu tuyển thế tớ nghĩ chẳng có nhiều bạn í :(
Hum qua, đến trước tớ có 1 bạn nữ dưới 1m6, anh í cũng không cho nộp ở CN Hà Nội. Hxhxh
Hôm nay mình đi nộp CN Hà Nội, chắc đông quá rồi, chú ấy bảo Nam phải cao trên 1m75, bằng giỏi mới nhận @-), đành ngậm ngùi ra về

Cái vụ bằng giỏi có thật không vậy, vì đã giới hạn 4 trường, rồi giới hạn ngành, giờ lọc đến bằng giỏi, thì mình nghĩ không biết tỉ lệ đi thi được bao nhiêu nữa ...haiz. Mình nghĩ bằng giỏi là tốt, nhưng không phải là tất cả. Bằng giỏi mà không có kiến thức thực tế, kiến thức xã hội thì cũng vô ích thôi.
bạn này nói cũng hợp lý!^^

Ôi !Lại chiều cao. Hix. Mình dưới 1 m60. ôi!!!!!Cái cuộc đời này? Là sao ta? Nói chung là tiêu đó..........hihi

còn tớ đi nộp tại chi nhánh đống đa,bác ý bảo là con trai phải cao trên 1m80,con gái cao trên 1m70 mới được thi vì nhiều hồ sơ lắm.
hic.thế thì chết tớ rồi,tớ cao 1m76 thôi

còn tớ đi nộp tại chi nhánh đống đa,bác ý bảo là con trai phải cao trên 1m80,con gái cao trên 1m70 mới được thi vì nhiều hồ sơ lắm.
Bạn này có chém gió và dọa tinh thần các bạn khác không vậy?:-" Làm j có cái yêu cầu chiều cao như thế, tuyển nhân viên NH chứ có phải tuyển hoa hậu với nam vương đâu;))

Nếu có khắt khe về chiều cao, thì nam >=1m70, nữ >=1m60 là chuẩn đội hình rồi, sau còn đi giầy, guốc, dép cao nữa mà.

=)), thế thi diễn viên hả c =)), gió mát quá :-ss

đã có lịch thi rồi cơ à ? sao mình chưa thấy thông báo j nhỉ ? hay trượt vòng hồ sơ rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên