Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Chiểu tớ cũng được 1 a gọi bảo phỏng vấn 8 rưỡi ngày 25. Hic, chả biết thế nào, tại toàn trượt phỏng vấn thôi >"<

- - - Updated - - -

thì bạn cứ mang hồ sơ đi xem có cần không, hôm trước t cũng được gọi nhưng tớ đi bổ sung hồ sơ rồi, họ cũng k kiểm tra hồ sơ của mình đâu. Mà c phỏng vấn hôm nào, có phải là ngày 25 k?
hôm 18/10 tớ đc 1 a gọi nói là tớ đc đi phỏng vấn vị trí kế toán, nhưng tớ thi chi nhánh Hà Nôị, họ nói họ chuyển tớ sang pv ở Đống Đa, bảo tớ mang ngay 1 bộ hs sang chi nhánh Đống Đa ( lúc đó là 3h chiêù) tớ đang bận nói hok đi đc, hỏi nộp muộn đc hok, thì a ý bảo vậy thôi e nhé. Làm tớ tiếc mãi. Chiêù nay lại có 1 a trong hôị sở gọi ra bảo đi pv lúc 9h ở tầng 5 91B Nguyễn Thái Học, nhưng tớ hok biết mình đc xếp pv chi nhánh nào, hok biết có phải mang hs đi bổ sung hok nưã, hok biết có nhiêù bạn đc gọi đi pv hok

Mình nhớ là chưa từng thi exim nhưng hn thấy có cuộc gọi nhỡ là sao nhỉ, 2 cuộc liền mà m thì chả quen ai ở đó cả, exim đống đa, hic hic, chả bít là ntn

các bạn ơi, có bạn nào thi kế toán chi nhánh hà nội mà được gọi pv nữa ko?

Hic.chẳng nhẽ lại trượt.Ưu tiên người có kinh nghiệm j chứ.2 năm kinh nghiệm cùng 1 vị trí kế toán đó ở 1 NH khác mà ko ăn thua. Bài cảm thấy làm khá tốt nữa chứ.Hi vọng nhất rồi lại đau đớn thất vọng

Chấm bài thi ngta đâu ưu tiên đc knghiem đâu c. :D trừ khi c thể thiện được trên bài thi những kn đó ^^
mất cơ hội này thì ta còn cơ hội khác :)
Hic.chẳng nhẽ lại trượt.Ưu tiên người có kinh nghiệm j chứ.2 năm kinh nghiệm cùng 1 vị trí kế toán đó ở 1 NH khác mà ko ăn thua. Bài cảm thấy làm khá tốt nữa chứ.Hi vọng nhất rồi lại đau đớn thất vọng

Thế là hôm nay người ta ko gọi nữa hả các bạn? cho mình hỏi: có bạn nào kế toán chi nhánh hà nội được gọi chưa?

Chấm bài thi ngta đâu ưu tiên đc knghiem đâu c. :D trừ khi c thể thiện được trên bài thi những kn đó ^^
mất cơ hội này thì ta còn cơ hội khác :)

Ý mình nói ở đây là, những câu hỏi trong bài thi là những thứ mình biết và hiểu. Đó là một phần công việc hàng ngày mà. Mình rất hi vọng ở bài thi này. Không hiểu nữa

các bạn đi phỏng vấn về chia sẻ cho mọi người biết chút thông tin với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back