Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

hơ hơ, giống mình; vừa nãy sau khi nhận tin nhắn báo thi của exim thì có chị bên nhnn gọi mình qua nộp lệ phí thi nhận thẻ dự thi; mình hỏi bao h thi, thấy trùng lịch nên thôi không qua nữa, may thế, đỡ tốn lệ phí thi 140k ;) mà thi nhnn khả năng đỗ chắc thấp hơn exim
Các bạn ơi! T cũng đc Đống Đa gọi nè. Nhưng chẳng biết làm thế nào. Trùng lịch thi NHNN chi nhánh HN rùi. t phải làm sao đây??? hic hic. Trùng lun địa điểm và giờ thi chứ.....

tớ cũng nhận được thồn báo của eximbank đống đa, mọi ng biết thi những gì và thi theo hình thức nào ko

Hihi, được thông báo rùi thì chúng ta thảo luận thi thế nào đi nhỉ? :D T thi exim lần đầu tiên nên cũng ko biết thi theo kiểu gì? :((

t cũng nhận đc SMS của chi nhánh đống đa r nhé, k bít kế toán thì thi thế nào đây:( k bít có kịp ôn thi k nữa:(

- - - Updated - - -

có thi tiếng anh k đấy các bạn nhỉ?

Đã có bạn nào nộp vị trí thanh toán quốc tế ở chi nhánh Hai Bà Trưng có thông báo gì chưa? Thấy các bạn cứ lần lượt thi tuyển mà mình nóng ruột quá. Không lẽ lại fail từ vòng loại tiếp.

hic, t cũng vừa nhận đc tn của CN Đống Đa, lần đầu thấy Nh nt t/b đấy. Mọi ng cbi sao rui. Lần đầu thi NH này, k biết ntn nữa. Ae bàn bạc tí.

T cũng nhận được tin nhắn eximbank DD xong,Mấy hôm nay toàn tâm toàn ý cbi thi công chức,nên jo k biết ôn ktnh có kịp k đây. Lo quá.
Mà nh thi tự luận nghiệp vụ hả mn? K biết có thi tiếng Anh luôn k nha
?

Hix, không có anh ( chị ) hay bạn nào đang làm ở eximbank chia sẻ với mọi người về nội dung và hình thức thi nhỉ.;). không biết ôn thi kiểu gì đây cả nhà ơi.

bạn winterwind giống mình. Mấy mgayf này cũng đang ôn thuế, giờ chuyển sang ôn NH k biết kịp k nữa. Haiz.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên