Eximbank Eximbank tuyển dụng Chuyên viên tín dụng Doanh nghiệp/Cá nhân - Toàn quốc [31.12.2014]

các bạn cho mình hỏi: mình thấy các tin tuyển dụng EIB rời rạc quá. Bên Hội Sở rồi Chi nhánh. Vậy mình làm hồ sơ gửi vào 2, 3 chi nhánh mình muốn xin được không? hay chỉ được 1 chi nhánh mà thôi vậy các bạn ???

các bạn cho mình hỏi: mình thấy các tin tuyển dụng EIB rời rạc quá. Bên Hội Sở rồi Chi nhánh. Vậy mình làm hồ sơ gửi vào 2, 3 chi nhánh mình muốn xin được không? hay chỉ được 1 chi nhánh mà thôi vậy các bạn ???
Chỉ nộp được 1 chi nhánh thôi nhé. Chú ý hồ sơ làm kỹ vào, đúng theo yêu cầu, không bị trả lại ráng chịu.

mình nộp trực tiếp eximBank chi nhánh Kiên Giang hồi tháng 11 cho vị trí này vẫn chưa phản hồi gì...:(

Ủa không đc là sao vậy bạn????... mình cứ nghĩ chưa hết thời hạn nhận hồ sơ nên vẫn chờ .

Hạn nộp hồ sơ trên trang tuyển dụng của EIB là cuối năm nay nhưng mà hạn nộp hs của các CN là khác nhau. Có CN để vài tháng, có CN chỉ nộp trong vài ngày thôi. Mình ở HN thì nộp trong có 2-3 ngày thì phải. Ko biết CN trong đó thế nào. Cứ chờ xem.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên