Eximbank Eximbank CN Hải Phòng tuyển dụng NV Tín dụng [05.07.2013]

[quote=.....................

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thấy đề tín dụng thôi, thế còn lễ tân thì thi cử thế nào nhỉ, vào đâu để tham khảo thế m.người?

minh vừa nhờ người đi nộp hồ sơ sáng nay, mình tốt nghiệp bằng giởi, kinh tế quốc dân, bằng IELTS, tin học mà bị kêu là bằng này không phù hợp với vị trí tuyển dụng ở đây mới điên chứ. Đúng là tiêu cực thật rùi, thoai, hết có cơ hội về HP làm việc với thầy u rùi :(
Hương kia, t cũng giống m, t đi nộp có làm sao đâu, người ta bảo hồ sơ t đầy đủ rồi có gì bên chị sẽ liên lạc sớm vs em. thấy cũng đon đả mà

Waay bằng giỏi KTQD thế mà còn không chấp nhận, vậy bạn mang về luôn hay nộp vị trí khác? Có lẽ người ta ưu tiên vị trí tín dụng là nam nên họ bảo thê. Thôi lại tiếp tục chỗ khác bạn ak!

Waay bằng giỏi KTQD thế mà còn không chấp nhận, vậy bạn mang về luôn hay nộp vị trí khác? Có lẽ người ta ưu tiên vị trí tín dụng là nam nên họ bảo thê. Thôi lại tiếp tục chỗ khác bạn ak!
Ko sao đâu b ah m cũng bằng giỏi Kinh tế quốc tế của KTQD nộp vẫn ok mà ng ta vẫn đon đả nhận đó thôi, cứ tự tin là đc hết :p

Đã bạn nào nhận được tin báo từ eximbank chưa, lần trước nộp họ bảo tuần sau sẽ thông báo mà bây giờ vẫn chưa thấy gì

Bạn nhận được thông báo gì chưa? hihi t cũng hổi, c ấy bảo 5.7 hết hạn thì tầm 8.7 ai được sẽ điện thông báo . Giờ k thấy gì chắc lại out rồi .hix hix

Chiều nay mình vừa được một chị ở hội sở chính trong nam gọi điện để check thông tin, có ai cũng được gọi không vậy hay là chỉ mỗi hồ sơ của mình có vấn đề cần kiểm tra nhỉ. hix

mình cũng bị gọi. mấy hôm trc là exim hp, hôm nay là exim HO. không b thi cử thế nào mà kiểm tra hs kỹ thế.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên