Em xin mọi người chỉ giáo về thi tuyển và phỏng vấn vị trí Nhân viên Dịch vụ khách hàng tiền vay Loa

Em đc gọi đi phỏng vấn vị trí này của ACB nhưng chưa biết thông tin gì cẩ, công việc này thì nhiệm vụ chủ yếu là gì ạ? thi tuyển và phỏng vấn thường chuẩn bị về những gì? Mong các quân sư chỉ giáo giùm?

Chiều nay mình cũng đi phỏng vấn cho vị trí Nhân viên dịch vụ khách hàng cá nhân. Không biết sẽ bị hỏi những gì. Có gì sẽ thông báo để các bạn sau còn có cái mà tìm hiểu, vì mình tìm thông tin vị trí này mà ít quá :)

Mình thì đã phỏng vấn vị trí DV khách hàng, toàn hỏi về bản thân, gia đình thôi, chả có nghiệp vụ hay lương lậu gì cả, hoặc là mình đã trong danh sách trượt sẵn oy. Tóm lại là pv khoảng 7 phút đi ra, hôm mình pv ai cũng vậy

Mình thì đã phỏng vấn vị trí DV khách hàng, toàn hỏi về bản thân, gia đình thôi, chả có nghiệp vụ hay lương lậu gì cả, hoặc là mình đã trong danh sách trượt sẵn oy. Tóm lại là pv khoảng 7 phút đi ra, hôm mình pv ai cũng vậy

Chả bù hôm mình pv PFC 7 phút hình như là lâu nhất :))

Em thi xong rùi a ạ. chỉ k rõ khi nào đc phỏng vấn thui, vì k phải đợt thi tuyển tập chung nên chỉ có 3 người tham gia thi và thi xong có điểm ngay cả 3 kĩ năng Av, NV và IQ. em làm khá tốt 3 kĩ năng này, chị phòng nhân sự chỗ em thi ở HN bảo phải về chi nhánh phỏng vấn nên giờ ngồi hóng. May mà mất công lên HN thi một chuyến. THứ 6 e thi ACB chủ nhật lại thi BIDV, chả biết đc chú nào không ợ. hihihi....
chị cho em hỏi nghiệp vụ thì thi chủ yếu vào cái gì vậy ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên