Đợt thi Vietcombank KV Tây Nam Bộ vào thảo luận.

VCB CN Đồng Tháp đã gọi phỏng vấn sơ tuyển vào 1h30 thứ 2 ngày 29/07/2013 tại Hội trường VCB CN Đồng Tháp. Các bạn thi VCB CN Đồng Tháp chú ý!
- Các mem nhận được thông báo tương tự thì vào thảo luận nhe. Không biết kỳ thì sơ tuyển sẽ hỏi những gì. Năm nay mọi thứ điều khác nên mọi người cũng đừng nghĩ sẽ giống mọi năm nhe. Phải học nhiều hơn , tìm kiếm thông tin nhiều hơn và biết nhiều kiến thức hơn mới có cơ hội vào được vòng cuối.
Trong vòng 2 ngày kể từ hôm nay, thứ 3 30.07.2013. ai nhận được gọi điện thông báo địa điểm thi là coi như pass vòng sơ tuyển. Thông báo mọi người biết với nhe.
Ai kết bạn với mình thì Add friend nhe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình hình là chi nhánh Cần thơ và tây đô có thông báo phỏng vấn vào sáng 09/09 rùi. Xin các mem chia chia sẻ kinh nghiệm pv với ạ. Mình cũng hồ hộp quá.

Tình hình là chi nhánh Cần thơ và tây đô có thông báo phỏng vấn vào sáng 09/09 rùi. Xin các mem chia chia sẻ kinh nghiệm pv với ạ. Mình cũng hồ hộp quá.
1. Em hãy giới thiệu về bản thân?
2. Sao em từ bỏ công việc cũ?
3. Tại sao em chọn Chi nhánh này mà ko phải chi nhánh khác?
4. Em biết thông tin tuyển dụng từ đâu?
5. Em có năng khiếu gì?
6. Em biết gì về VCB?
7. Em có dự định gì sau này?
8. Thầy hiệu trưởng, Thầy trưởng khoa tên gì?
9. Khách hàng nộp 7 triệu đồng mà toàn là tiền 20.000 thì em sẽ nhận được bao nhiêu tờ?
10. Có 1 khách hàng đang nóng giận ở quầy giao dịch thì em sẽ xử lý tình huống này như thế nào?
11. Em hãy thuyết phục hội đồng để có thể nhận em vào làm việc?

P/S: Về cơ bản là những câu hỏi này Hội đồng đã hỏi mình, và còn 1 vài câu hỏi nhỏ khác nữa nhưng chỉ liên quan đến mình, mọi người chắc ko có. Thôi thì mọi người tạm chuẩn bị kỹ cho những câu hỏi như thế này đi nhé, luyện tới luyện lui nhiều lần. Mình sẽ post câu trả lời của mình sau nếu mọi người quan tâm.
Chúc may mắn nha!
Tham khảo những gì cần chuẩn bị theo Topic:
http://ub.com.vn/threads/149347-Phong-van-Vietcombank-Chi-nhanh-Thu-Duc-vi-tri-Ngan-quy.html

ag đã có kp rồi.update tiếp nào.hiện giờ có cần thơ,tây đô,châu đốc,ag. bên dt của bạn nhocnhen im lặng quá nhỉ

Mình chia sẽ với bạn phần PV vào CN An Giang năm 2-12 của mình nhá:
2 câu hỏi quan trọng đánh rớt ứng viên
1 là " EM hãy giải thích tại sao khách hàng là thượng đế, câu này của trưởng phòng kinh doanh dịch vụ
2. Làm thế nào để câu nói đo không còn tồn tại - trưởng phòng nhân sự.
3. giám đốc thì hỏi những câu đại loại về bản thân , kinh nghiệm làm việc.

Mình chia sẽ với bạn phần PV vào CN An Giang năm 2-12 của mình nhá:
2 câu hỏi quan trọng đánh rớt ứng viên
1 là " EM hãy giải thích tại sao khách hàng là thượng đế, câu này của trưởng phòng kinh doanh dịch vụ
2. Làm thế nào để câu nói đo không còn tồn tại - trưởng phòng nhân sự.
3. giám đốc thì hỏi những câu đại loại về bản thân , kinh nghiệm làm việc.
Bạn nhocnhen có thể cho mình hỏi thêm về thông tin pv chi nhánh ag năm rồi được ko?(đi thi bao nhiêu người,vô pv được mấy người,hội đồng pv gồm những ai và mấy người vậy?)mình bên td cũng ko biết ôn gì đi pv nữa.ah mà năm nay bạn ko thi ag mà thi đt vậy?thank bạn nhiều
ps:mình nge thông tin bạn mình ở đt gọi cho phòng nhân sự đã báo có kq,ai đậu đã nhận được điện thoại rồi ah

bạn nguyenhoangvinh oi... thông tin chính xác không bạn? hix

- - - Updated - - -

minh làm cũng tạm thôi cũng hơi bị mong dt.. nhung cung k dam hy vong nhieu..
khi nao ban nguyenhoangvinh pv?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back